Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa Ndani ya Manispaa ya Shinyanga kwenye Harambee ya KKKT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kingcobra, Jan 28, 2012.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wandugu,
    Nimehabarishwa na mdau mmoja aliyepo Shinyanga Mjini kwamba Rais mtarajiwa mheshimiwa sana Edward Lowassa ameandaliwa mapokezi mazito leo hii Mjini Shinyanga ikiwa ni maandalizi ya harambee ya kuchangia ujenzi wa kanisa ambapo yeye ndiye mgeni rasmi. Wadau wa JF waliopo huko ebu fuatilieni nyendo za kiongozi huyu na kutumwagia nyepesinyepesi hapa jamvini.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...kweli EL na KKKT hawakukutana barabarani!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu jamaa anajiclean zaidi ya tingatinga...
     
  4. M

    Mambuchi Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni huyu bwana. Kwani kawafanya nini ambacho hao viongizi wenu wengine hawakufanya. Si aheri huyu alikuwa anafwatilia mambo kuliko huyoooo........Gadafi alionekana mbaya lakini kimeanza kunuka huko wanamjutia sasa. Hakuna mtu msafi 100%, lakini wapo ambao ni afadhali.

    "Mgonjwa wa wodini si saw na wa ICU."

    Hongera Rais ajae 2015 ! lowasa. Big up mkuu.
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Katika maisha kuna watu ambao tunawaita "tough guy" .Huwa wanapitia misukosuko mingi lakini mwisho wa siku wanaibuka kama watu wema wenye nguvu na ushawishi regardless imewachukua muda gani kurudi kwenye form-Lowassa,Zuma,A. Wade wa senegal,Satta wa Zambia n.k ni watu wa type hiyo.
    Muhimu kukumbuka ni kwamba haijalishi wametumia njia halali au haramu kufikia kwenye wema upya lakini pindi wanapozitumia hizo njia hufanikiwa. Mfano mwingine: Mtu anafukuzwa kazi,anadhalilika, kudharaulika na kupigika haswa lakini mwisho wa siku anaibuka na kazi nyingine nzuri zaidi ya awali ama biashara inayolipa zaidi. Watu hawa wapo katika jamii zetu kinachowatofautisha ni njia za kurudi kwenye mafanikio.
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Habari nzuri sana hii Mh Rais ajaye endeleza harakati mpaka wabaya wako wanyanyue mikono.El For 2015
     
  7. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Huyu ni fisadi. Hawezi kuwa Rais. Akiwa Rais atawakamata vipi mafisadi? Ili nchi iendelee Serikali inapojenga barabara,inapojenga majumba,inapojenga dams;wananchi wanaotolewa pale lazima walipwe fidia,na wanapolipwa fidia,lazima wapunjwe sana,lazima kila siku wananchi wawe wanalalamika tu,people have to sacrifice present comfort for future prosperity. That is what Capitalism is all about. Sasa hizi kazi zote za lazima za maendeleo utazifanya vipi if you have too contend with fraudsters like this Good Sir?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alianza kujisafishia nigeria sijui ni kanisani au ndo kule kwenyewe sijui, sasa makanisani na makanisa yetu yalivyoweka maslahi ya fedha mbele hawaangalii kashfa zao na nia zao nao wanawakumbatia na mwisho wake utasikia ni chaguo la Mungu ila naamini ktk hili Mungu atateta na kumuumbua
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa haya maneno uliyoandika yafaa ukaungame maana siku ya hukumu utajuta kwakumtetea huyu mtu
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama umethubutu kumfananisha Zuma na El basi tena wewe na wenzako wanaowaza hivyo kwishne au ndo lile fungu la kumsafisha limewafikia
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa hivyo kama katiba ijayo itatoa nafasi rais wa mafisadi hiyo itamfaa ila kwa rais wa waTz wapo watu wasafi na wenye sifa za kuwa rais
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    aliyempa urais lowasa ni nani?
    au unapomwita "rais'unamanisha ni rais wa kitu/watu gani?
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyu inabidi avae kabisa joho za kichungaji aachane na siasa!Pastor Lowassa.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    bora ya huyu fisadi lakini ana maamuzi na anaweza uongozi sio zezeta lililoko magogoni na jingine linajifanya toto la mkulima ....
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Hujasoma vizuri thread yangu nina hakika umekurupuka.Sijamtazama El kama unavyofikiri nachoeleza ni kuwa El anaibuka taratibu...kama una kumbukumbu ni watu wengi walimlaumu wakati wa kashfa ya Richmond na kumbandika majina lukuki lakini taratibu idadi yao inapungua, na wala sisemi kuwa ametakasika au ni msafi kuliko hapo kabla ila kariba ya watu wa aina yake ni ngumu kuififisha,itaibuka tu kwa mbinu halali au vinginevyo.

    Hata zuma unayemtaja alikuwa na kashfa ya rushwa na kumbaka mwanamke japo ililainishwa ikawa kufanya nae mapenzi au kwa lugha rahisi kuzini na kimada...Kwa nchi zenye demokrasia iliyokomaa hili ni kosa kubwa kwa mwanasiasa hata kama ni tuhuma tu, na asingeupata huo utukufu.Lakini akaibuka ghafla na kutetewa na wana-NIC wengi.

    Mara nyingi nimekuwa nikiona watu wengi wanabandikwa majina ya "payroll ya El" nami si muda mrefu nimejiunga na Jf ingawa kwa miaka kadhaa nimekuwa msomaji tu,nashangaa unaniwek kwenye fungu la kumsafisha - ajabu sana- nakushangaa.

    Ni vizuri kujadili hoja si kuhitimisha kivivu...si lazima kuandika kama huna hoja.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Akuna kulala lowassa ]na catholic tuko nyuma yako milele
    samahani kuweka wazi ni waziri ambae leo hii angekuwa madarakani natumaini upumbavu na upuuzi wa manispaa kuiba million 300 mpaka billion 2 na cag kukaa kimya na rais kukaa kimya asingeweza vumilia upumbavu huu jamani
    is my president so far ...
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyu mgonjwa wa gauti anahangaika! kwani lazima uwe raisi?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    kazi unayo soma nyakati mpwa subiri yaishe 3yrs lft
     
  19. d

    davestro Senior Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mada zinaanzishwaga huku ili kupima upepo!waache wafu wazike wafu wenzao
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mnajifanya mnajua nyie tu!!
    Lowassa angemchukulia hatua Mkurugenzi gani wa halmashauri!? ilhali wote ni jamaa zake wa Monduli tena vilaza tu.... angekuwa anawadili wakurugenzi ambao hajawaweka yeye ili awaingize njeree wa Monduli na jamaa zake wa karibu ili kuzidi kujiimarisha kama ilivyo kawaida yake......
     
Loading...