Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa naye ana ugonjwa wa kusahau?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Oct 21, 2011.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tarehe 27 Novemba 2010 EL alikutana na Waandishi wa Habari. Na tarehe 19th October mwaka huu tena amekutana na Waandishi. Alichokisema mwaka jana na alichosema tena mwaka huu hakina utofauti. Japo ahadi alizotoa mwaka jana, mwaka huu akuzitolea taarifa kueleza amefikia wapi kiutekelezaji.

    Kwa ufupi mwaka jana alieleza kusitisha uvumilivu dhidi ya waandishi na akatishia kuanza kuwachukulia hatua za kisheria na kinidhamu kupitia mahakama na MCT. Ni mambo yaleyale kayarudia tena baada ya mwaka mmoja. Hapo chini, nimechukua rejea toka vyombo viwili tofauti ili kukuonyesha mikwara na usahaulifu wa Wanasiasa wetu.



     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hawezi kukumbuka! Ni kelele za raia waliochoshwa na ufisadi anaoufanya kwahiyo zikizidi anatafuta namna ya kuwanyamazisha kwa vitisho! Hana jipya huyu. Anafukuzwa na jinamizi linalomnyima usingizi!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huwa natamani mtu mwenye kujua historia sahihi ya EL ailete hapa
    hasa historia ya kabla ya kufika chuo
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kabla ya kwenda chuo alitokea shule ya sekondari ya Ilboru. Hapo alisoma high school!
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Natumaini wapo watu hapa wanaijua vema. Maana hapa ukisema jina kamili tu la Mtanzania wa kati awaye yeyote yule, lazima kuna mwana JF ana dondoo zake. Na si ajabu ukipekua kwa utulivu threads toka Jambo mpaka Jamii utapata kumjua kupitia JF. Nakumbuka miaka ya nyuma (sikumbuki jina la memba) ziliwahi kuwekwa hadithi zake za ujanani, ushiriki wake katika UVCCM mpaka jinsi alivyoiba n'gombe wa familia akawavusha kwenda Kenya, akawauza na kisha Baba yake kumshtaki kwa Nyerere ikiwa ni hatua ya Mzazi kuona kijana wake kashindikana kabisa.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu omutwale nakupa big up sana kwa thread hii fikirishi, kweli wanasiasa hasa wa ccm kitu pekee wasichoweza kukuongopea ni majina yao tu!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Kama hataki kuandikwa na vyombo vya habari ni vyema akaachana na siasa awe kama mimi. Natamani siku moja akutane na wahuni wa chadema wamzomee. Hapo atatia akili.
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wahuni wa Chadema..!!!?
    Mkuu wewe ni muungwana (mstaafu) wa chama gani?
     
  9. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kumbe Lowasa wizi kaanza siku nyingi,kweli jasiri haachi asili.
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Lowassa ni Mmeru aliyekimbilia na kujibambika uMmaasai hana jipya.

     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pengine hiyo itaturahisishia mijadala yetu humu maana inawezekana tunamuonea kwa kitu ambacho hakikutakiwa kujadiliwa.
     
  13. l

    luckman JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mmang'ati bwana sio mmasai wala mmeru!
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Laigwanan Lowasa anawakimbiza sana akina Mbopo na Membe wake
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    "Njoo ufanyiwe maombi, njoo uombewe"
    by bujibuji.
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maskini weee! Wakati yeye ndiye anayetafuta tindikali mpya!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    angekuwa na ugonjwa angekumbuka ya 97?
     
  18. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    The Boss,
    Natumaini mwaka huu umeanza vema kwako. Sasa historia uliyohitaji kusikia juu ya EL inatolewa na Mtoahabari kwa upana katika uzi huu:


     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vema tukaipata historia yake ya nyuma but EL is not bad as JK
     
  20. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    To start with yeye ni Mmeru kalelewa na mzee Lowasa, hana mjomba masai.....just passing will be back later
     
Loading...