Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa na Ole Sendeka sasa ni marafiki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Sep 25, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    Yes that is normal, in politics, hakuna permenent friends or permanent enemies, all friendship is friendship of convenience. Kwa wenye kumbukumbu, Mzee Mwanakijiji alianzisha mada akiuliza 'Wapiganaji walioko CCM, (kila Ole Sendeka na wale wanaojiita makamanda), wanapigania nini?.
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kampeni za uchaguzi jimbo la Arumeru mashariki zitaibua mengi mwaka huu. Christopher Ole sendeka aliyekuwa mmoja wa wanamgambo wa ufisadi sasa amejifunga kibwaya na kujiunga na kambi ya EL kuhakikisha mgombea wao Sioi anashinda.

    Ole Sendeka ameamua kwenda Arumeru kuongeza nguvu na jana alipanda jukwaani kumnadi Sioi na kusema hhuyo ndie mkumbozi pekee wa wameru na amekula yamini kumuunga mkono hadi ushindi upatikane.

    Kwa hali hiyo Ole Sendeka amejitenga na kundi la Sitta na sasa ameungana na Beatrice Shelukindo katika kuhamia kambi ya Lowasa ambayo imo katika vita baridi kuwania urais 2015. Ikumbukwe Mama shelukindo na mumewe walikuwa kambi ya sita before 2010 lakini baada ya uchaguzi mkuu mama huyu akaingia kambi ya Lowasa.

    nani kama Lowassa???
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    siku zote dini ya masikini ni pesa
     
  5. Sihali

    Sihali Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ondoa ujinga wako hapa. Kampeni ni za mgombea wa CCM siyo za Lowasa. Mbona CHADEMA kuna makundi na hamusemi? Kuna kundi la mbowe na kundi la Zito. Dr Slaa yupo kama popo tuu kila kitu yeye anakubali tuu hasa analolisema Bwana Mkbwa Mbowee
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiwa mwanachama wa CCM sikuzote huwazi kwa kutumia akili.
    sikutegemea kabisa kama Ole Sendeka na yeye angetumia makalio kwenye hili sakata la Lowassalism
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huenda ni sifa mojawapo ya kuwa nayo kabla hujapewa kadi ya uanachama
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha hasira mkuu, bado Nape tu naye soon atajiunga na kambi ya lowasa kwa ajili ya mkate wake wa after 2015
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ole sendeka mnafiki tuu kama anne kilango na kama beatrice shellukindo
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnasahau CCM ni moja
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,623
    Trophy Points: 280
    Sitta mbona umepiga kimya, njoo AM kumuunga mkono Sioi Lowassa, tumeshatoka kanisani sasa tupo AM
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tobiko ccm tobiko !!!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiacha kuwaza Pilau ya ccm utajua ukweli kuhusu Olesendeka na Lowassa, Utaujua Ukweli Kuhusu Siyoi na Lowassa.
    Lakini kwa kuwa umeshanyweshwa maji ya Bendera ya Kijani hata Macho ya Akili hayaoni mbali.
    CCM ni mali ya Lowassa, na wengi mmeshapofushwa hamtaweza kutambua mpaka muwe nje ya uwanja ndiyo mtaona.
    Ole Sendeka kumbe ni kiherehere cha ubunge tu kichwani mweupe!
    Bora hata yule kuwadi wa Mafisadi Milya, maana anajionyesha kweli yeye ni mtumwa wa Lowassa
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,156
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    ameshasoma alama za nyakati!!
     
  15. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hata akienda kumnadi Siyoi Sendeka kwa asili hawaivi na Lowassa,kwanza alichangia sana huko nyuma kutaka Lowassa asikubalike na wamasai kwa kumleta mmasai kule monduli ili achukue jimbo,anaweza kuigiza kny kampeni lakini yeye na Lowassa siyo!
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    uko sahihi sana
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwanini iwezekane shelukindo kujiunga kambi ya lowasa wakati walikuwa chui na paka na ishindikane kwa ole sendeka?
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hoja nyepesi sana.
    Ukosefu wa elimu una madhara yake.
    OTIS
     
  19. k

    kiparah JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo anakurupuka huyo mseng*, kihistoria, Lowassa na Sendeka ni vitu viwili tofauti kabisa!
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Title ya thread hailingani na yaliyoandikwa....anyway inawezekana kuna kitu nyuma ya pazia...hata hivyo inapofika wakati wa kutetea ushindi wa CCM katika uchaguzi wowote nadhani wanahitaji kuwa kitu kimoja and this is what Ole sendeka is doing.
     
Loading...