Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa na Kampeni za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga, Sep 21, 2010.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakuu naomba kuuliza swali hivi Edo mbona haonekani katika majukwaa ya CCM akimkapenia JK, na si yeye tu kwani hata wanamtandao wengine kama vile Sitta na wengineo naona wako kimya sana, KULIKONI?
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nimesikia kuna mipango ya kuwaita marais wastaafu Mkapa na Mzee Mwinyi kujaribu kuokoa jahazi kwani maji yamefika shingoni
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wote hao hawatasaidia kitu. Mwinyi bado anaheshimika na Mkapa atazomewa.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mabomu ya slaa yatateguka ktk awamu ya pili.
    waache waje tu watayakanyaga na kuyategua
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    unataka waache majimbo yao wakampigie kampeni jk kwenye jimbo lake?
     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kampeni inafanywa na familia,baba, mama na mtoto. Hao wengine wataingilia wapi?
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Edo hana ubavu wa kusimama jukwaani kuwaambia lolote watanzania: Aishie kuwadanganya watu wa Monduli tu. Anajua fika kuwa watu wana uchungu sana na ufisadi wake na rafiki yake Rostam Azizi. Hata dhamira yake inamshitaki. Ni kikwete tu aliyethubutu kusema "Lowasa ni msafi na alisingiziwa" lakini najua hata yeye (Kikwete) hivi sasa anatembea huku dhamira yake ikimhukumu na huenda ndo maana anazidi kukonda tu kwa kukosa amani moyoni mwake kwa unafiki huo.
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bado hujajibu swali langu mkuu
     
Loading...