Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward lowassa gombea urais 2010 please

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by prosperity93, Apr 12, 2010.

  1. p

    prosperity93 Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwana EL nakuomba mwaka huu 2010 uwe zamu yako kugombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na niko tayari kukupa kura yangu. Sio kwa sababu wewe ni msafi sana ila una unafuu zaidi ya kaka JK. wewe ni mchapa kazi sana na tunaitaji viongozi kama wewe ambao hata picha yako tuu inawafanya watendaji wa nchi waigope hivyo kuwatumikia wananchi kwa bidii zaidi. Scandal zote ulizopata inaonyesha jinsi ulivyo komaa kisiasa kuweza kubeba dhambi za wengine hasa za utendaji usio ridhisha wa Mh JK.
    Najua morani kwa sehemu kubwa ni watu waadilifu sana....ukishika hii nchi hata ukila najua huwezi kumaliza kabisa....at least tutapiga hatua kimaendeleo na sio utalii usiohisha wa kaka yako ambao hauna tija kwa nchi zaidi yakuwanufaisha wachache .
    Mwombe Jk zamu hii iwe yako kupokea kijiti cha kuongoza nchi
    Please chukua form ya Urais kupitia CCM muda ukifika, nitakupa kura yangu na niko tayari kukufanyia kampeni....
     
  2. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi miongoni mwa watanzania wooote zaidi ya milioni 35 hakuna anayefaa mpaka tung'ang'anie makapi?
     
  3. a

    alibaba Senior Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    MG,
    Mleta hoja anajribu kuchokoza mjadala uliopitwa na wakati, Lowasa ni loast case, hastahili hata Ubunge na wakimpa ni haki yao kufanya hivyo lakini watabaki kuwa kichekesho cha mwaka!
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haitakaa kutokea hilo na pia kwa sasa siasa ambazo CCM wanafanya ni kwamba wanataka kuwa na mgombea pekee ni JK lakini mimi nafikria kuwa kama kweli wana Demokrasia basi waache wengine nao waingie kwenye mchuano huo
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo ya ngoswe hayo!!!
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani watu wanamjadili mlarushwa , mfilisi nchi kuwa Rais, ni ndoto za mchana. Hakuna kitu kingine cha kujadili au ndio upepo unapimiwa hapa JF?
     
  7. G

    Geeque JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jambazi Fisadi Lowassa labda akagombee Unyapara wa Jela maana ndio anastahili kuwepo huko.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    naona unajaribu kuchokoza reactions zetu. Hizi threads kumhusu huyu fisadi zinletwa mara kwa mara hapa. Mkubwa, mpe tu hiyo kura yako moja na ikiwezekana akuteue uwe mwenyekiti wake wa kampeni. Akigombea atapata hizo mbili tu, najua hata mama Regina atamshangaa!
     
Loading...