Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa: Chui wa makaratasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frank m, Mar 16, 2012.

  1. f

    frank m Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu aliyelazimishwa kujiuzulu kwa kashfa ya Richmond na mbunge wa Monduli Edward Ngoyai Lowassa si chochote kama anavyotaka tuamini. Ni chui wa wakaratasi, ni mbwa anayebweka sana lakini hakika hawezi kung'ata. Ni mwigizaji by profession na maisha yake yote ya kisiasa amekuwa anaigiza na kuna watu wa kutosha wanaoamini maigizo haya ni halisia! Of course alisoma degree ya "Theater Art"

    Anajua fika hawezi kuwa rais wa nchi hii, afya yake haimruhusu na hawezi kuteuliwa na chama chake licha ya ukweli kwamba hata akiteuliwa uwezekano wa chama chake kushinda Urais kwa wapiga kura na mwamko utakaokuwepo 2015 ni mdogo na yeye anafahamu hilo. Swali: Kwanini anajifanya urais anautaka wakati anajua kamwe hili haliwezekani? Ili kuendelea kuwa relevant lazima atuaminishe anaweza kuwa raisi wa nchi hii siku moja, hicho kinafanya wajinga kadhaa wambabaikie na anakusudia kuliendeleza hilo kwa kipindi. Siku akisema hautaki uraisi he is finished!

    Nikiangalia juzi alivyokuwa akihangaika kupenyeza pesa ya kuhonga wajumbe Arumeru Mashariki na namna ambavyo alilazimika kutumia watu wa Monduli zaidi nabaini hana mtandao mkubwa kama nilivyodhani awali. Ndio ana watu wake ndani ya CCM na serikalini aliowaweka katika kipindi chake kifupi cha uwaziri mkuu lakini nje ya hapo he is almost nothin! Nafahamu juhudi zake kuwanunua baadhi wa watu CDM lakini hazitafanya kazi. Nje ya CCM na serikalini hana lwake na ataendele akuanguakia pua kama alivyoangukia pua alipojaribu kumweka Batilda Arusha mjini.

    Karibu Arumeru Mashariki Edward!
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnaweweseka kusikia mzee mzima anaingia Arumeru kwa vishindo!
     
  3. f

    frank m Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tulivyoweweseka wakati anambeba Bi Batilda! Mshauri mzee apumzike tu kwa sasa maana siasa yataka walau macho yote mawili wafanye kazi ipasavyo.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ni matapishi ya mtu aliyekunywa chan'gaa bila kula.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bear in your mind that, alichokibariki Mungu mwanadamu hawezi kukilaani.
     
  6. f

    frank m Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mungu wako anabariki uporaji wa maskini, hakika si MUNGU wangu, hilo MUNGU wangu hawezi kulibariki kamwe!
     
  7. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chui wa makaratasi ndio nini
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    paper tiger
     
  9. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazan Frank M wewe ni mmoja wa wale waliotumwa kupima maji ya bahari na rula mm ni mwana arumeru mashariki unadanganya umma wambie waliokutuma kama Lowasa hawawezi wasubiri 2015..elewa chama si CCM tu..
    Wambioe eti akna M na S bado mapema wasiwe na papara...2015 mbivu na mbichi itajulikana..kuna viwili Lowasa kuwa Rais au CCM kuvunjika ...karbu arumeru mashariki..
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe ulibwia chan'gaa nyingi sana. Naona unaendelea kuitapika tu.
     
  11. m

    mharakati JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanasiasa yeyote anataka kusikika na kua relevant kwa sababu inampa nguvu mbele ya maadui (wa kweli na wengi wa kuhisi).

    Kingine ukiwa relevant unaweza usipate unachotaka lakini ukawa sehemu ya wanaunda serikali ijayo na hivyo kuendelea kujilinda...

    EL anajua hawezi kua rais ila anataka kua relevant machoni mwa watu na viongozi wengine ili afanikishe niliyoyataja hapo juu.
     
  12. m

    mharakati JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lowassa hawezi kuvunja chama sana sana atakimbia na wachafu wenzake wawili watatu toka CCM na hii itakua ndiyo a ticket to political mortuary.

    bwana dogo karibu Tanganyika
     
  13. F

    FOEL Senior Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka ungeweka na PICHA kaka, unajua hizi zama za sayansi na teknohama ni vizuri habari kama hii ikaambatana na PICHA.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,245
    Trophy Points: 280
    wezi wamekuwa wanasiasa
    na wanasiasa wamekuwa wezi...........

    mungu ibariki Tanzania........
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siasa za tanzania = wizi, ubazazi, ufisadi, uuaji, utapeli, vitisho, visasi, njaa kali nk.
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mungu wa YAKOBO, ISAKA NA IBRAHIMU? Au unazungumzia mungu? Fafanua mkuu
     
  17. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Lowassa hatafika mbali...
     
  18. S

    Sanare S Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsingi Mh Lowasa yupo sawa na anafaa licha ya katiba ya jamhuri ya muungano kumruhusu, tumechoka na viongozi wa kutengenezewa, mwacheni Mh Edward na kama kuna mwingine ajitokeze mapema ili watz wawe na muda wa kutosha wa kuwapima, kama wewe umampinga Lowasa watanzania wenzako wanamkubali na huo mchezo uliochezwa na akina Mwakiembe na Sita watanzania hawdanganyiki tena. Usibaki tuu kumpinga bali tuambie huyo unaedhani anafaa ili watz wawe na fursa ya kuchagua. Wana JF tuwe makini sana na hawa wanaotaka kukandamiza demokrasia ya mtu, kila mtu ana haki isipokua asivunje sheria.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sheikh Yahya at work.
     
  20. m

    mharakati JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nyie wameru bwana hatujasema hana haki, la hasha haki anayo mkuu huyu, ila dola ya CCM isimpitishe kwa sababu ya siasa zake za chuki, ubinafsi, ufisadi, makundi, kupenda mno madaraka, kurithishana na kubinafsisha vyeo, na umafia mwingine wa kudhuru wenzake n.k Tanzania haitaji mtu wa aina hii hata kidogo..tunaowadhani watajitokeza tu muda ukifika hawana kwani hawana haja ya kusafishwa" kama mkuu wenu huyu
     
Loading...