Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa aumbuka Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Joseph Peter, Mar 1, 2012.

  1. J

    Joseph Peter Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takukuru Leo wameamua kumgeuka Edward Lowasa na vibaraka wake katika marudiano ya uchaguzi wa Arumeru. Katika sakata Hilo katibu wa UVCCM wilaya ya Monduli ndugu Ezekiel Mollel ametupwa rumande Mara baada ya kukamatwa na simu yake ilipo pekuliwa na kukutwa na mesej alizokuwa Akiwasiliana na Lowasa kuhusu kuchukua hela kwa askofu na mathius manga kwa Lengo la kwenda kuwahonga wajumbe wa arumeru Mashariki.

    Katibu huyo amekiri kupewa maelekezo hayo na Lowasa na kuomba asamehewe kwa kuwa Lowasa ni kiongozi mkubwa yeye asingeweza Kuwa na ujasiri wa kumkatalia. Hadi wakati huu Ezekiel Mollel na Askofu wapo rumande.

    Pia katika tukio lingine Fred Lowasa amethibitika kumhonga ticket ya ndege Elirehema kaaya ili amsaidie Sioi aweze kushinda. Kwenye simu ya elirehema Kaaya zimekutwa mesej Kuwa nakulipia ndege pamoja na kukupa lile fungu la kuwapelekea wajumbe. Kwa ushahidi huu hadi sasa elirehema Kaaya yupo rumande.

    Wakati wowote mambo haya yatapelekea wahusika kupelekwa mahakamani.

    Wana Arumeru mashariki wafanye uchaguzi kwa amani na utulivu na tena wasiwe na hofu yoyote.
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Sasa aliyeumbuka hapo ni EL au Kaaya?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    kwanini EL hajaumbuka hapo? yeye ni anaumezea urais mate? sasa mtu mwenyewe anahonga honga hivi unafikiri tukimpa urais si anaiuza nchi huyu
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Safari hii hakuna pa kupumulia!!!
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kwanza mi naombea EL ndio angewekwa lupango. Ila hapo waliowekwa lupango ni watu tofauti..
    Sioi na EL wapo wanatanua mtaani, hata hawajahojiwa.
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Njia ya mwongo ni fupi.... anadhani anaweza kuwafanya watu wajinga muda wote.
    Hongereni Takukuru, ila isiwe mnafanya hilo kwa kumkomoa Lowasa na wapambe wake peke yake.
    Ingekuwa inafanyika hivyo katika chaguzi zote, ukombozi wa mtanzania ungeshawadia.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hakuna mwenye huo ujasiri bado wa kumshika EL.
     
  8. Ishina

    Ishina Senior Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Huyu naye (kwenye Kijani) ndo nani au ni kijana wa EL:lol:?!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hii nchi utasema ni kaole sanaa group...sasa....
     
  10. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Iwapo yaliyosemwa ni kweli basi hali ya nchi ni tete. Askofu gani huyu anayetajwa? Kwa nini wasiwakamate watoa fedha sawa na wasambaza fedha? Hawa takukuru ni genge jingine la uhalifu nchini. Sina imani nao hata kidogo kwani baada ya mida mtasikia waliokamatwa wameachiliwa kwa uchunguzi au ushahidi wa takukuru haujitoshelezi. Wizi mtupi!
     
  11. n

    nkungu Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama kuna ushaidi wa msgs kati ya El na mollel mbona Mollel na Askofu ndiyo wako rumande peke yao bila kumkamata EL. Kazi ipo.
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Chanzo usijekutwa umetumwa ili tumwage ma skill yetu nyie magamba mkayafanyie kazi kwa kuwapitisha mafisadi wenu!!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waambie wajaribu kumkamata EL waone moto hao viwavi.
     
  14. n

    nkungu Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini??
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Iliyoumbuka ni CCM wala si Lowassa.
     
  16. n

    nkungu Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaelekea ni kuoneshana ubabe ndani ya CCM. Tungojee kuona nani mbabe.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siamini amini sana habari hii,,chanzo?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi naona hii ni thread ya promo tu kwa maggamba... ili badae ionekani aliyebaki ni msafi!!!

    ukiona wezi wanaliana timing, funga milango, weka makufuli kaa macho na panga, wakipatana utakoma!!!
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Usijitoe akili kiasi hicho, bakisha angalau za kuchambia.
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    sasa mmeanza kutukanana badala ya kuchangia huu uzi!!
     
Loading...