Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowassa Anaunga Mkono Serikali za Majimbo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 9, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lowassa ni Senator wa Arusha?
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hueleweki
     
  3. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona habari haieleweki? Jaribu kuandika kitu chenye kueleweka mkuu.
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bangi za ch...ni!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nimemuelewa ... EL ameshajua hakubaliki TZ nzima... kwa hiyo kukiwa na serikali ya majimbo anaweza akawa senator wa arusha kwani huko ndipo anakokubalika ... hivyo basi akawa mtawala wa jimbo lake na kurudi kwenye ukubwa kama urais.... Ng'wanangwa ...kula tano yangu instantly....!.... nimekusoma
     
  6. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo vipi tena hapa?
     
  7. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Ebwana at least ume-break it down a bit maana wengi tulipita wima!
     
  8. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Majimbo safi, Lowassa yeye akae kimya kwani damu za ndugu zetu mikononi mwa machungu dhidi ya ufisadi haijakauka.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Majimbo safi walau italeta maendeleo siyo vi mikoa vya sasa vipo kisiasa zaidi!
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ahaa... kumbe mnamuelewa mtoa mada ana hoja yenye nguvu hapa...changieni
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Engineers dont write toooooooooooooooooooo much
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kila kinachofanyika arusha kina hatufu ya mkono wake
    1. kutaka kutuchagulia mbunge, mama yetu wa kambo
    2. kudhibiti uchaguzi wa meya na kupigisha kura madiwani mamluki
    3. #$%%^^&**&*(O( ya watu wasio na hatia
     
Loading...