Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward Lowasa hana Madhara tena Nje ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Apr 15, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,458
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Sasa tunaweza kusema wazi kwamba mzee wa ''vijana ni bomu'' hana madhara tena hasa nje ya CCM. Ni kama Simba aliyeng'olewa meno na kucha na kuwekwa katika mabanda ya sabasaba na kila mtu kuweza kumpapasa kadri ya ujasiri wake. Hali imekuwa mbaya zaidi huko Arumeru baada ya CHADEMA kumuonyesha kuwa nguvu ya pesa haiwezi kuwa zaidi ya Nguvu ya Umma, Hongera CHADEMA. CHADEMA ni wanaume wa nguvu, tofauti na Edward ambaye amewekeza zaidi kwenye siasa za KUVIZIANA makanisani na kwenye makundi ndani ya chama. Hapa nakumbuka alipotua toka Ujerumani na kauli yake kwamba ''mapambano yataendelea''. Je EL amekosa ujasiri kiasi cha kushindwa hata kuweka wazi ni aina gani ya mapambano anayofanya,je hii sio kuvisiana?

    Kushindwa kukata kiu ya Watanzania juu ya ushiriki wa JK katika Richmond imezidi kumpunguzia heshima kisiasa. Ule mradi wa kununua vijana kumtembelea Monduli iliishia wapi? Jamii ya watu makini (mfano Arumeru) imemkataa, mbaya zaidi hata makanisani alipokimbilia tunasikia jumba bovu linataka kumwangukia.

    Binafsi namshauri apiganie uimara wa afya yake na abaki kulea wajukuu. E.LOWASA hana madhara tena nje ya CCM.
    Wanamtandao Karibuni tudhibitishe hilo
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jirani, binafsi naamini Lowassa ndio tumaini pekee la CCM 2015.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndani ya magamba hakuna kama EL. CDM ndio imemmaliza kwa umma.
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,458
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Upo right jirani, ndo maana nikasema nje ya CCM hana madhara, kama ambavyo CDM imedhiirisha. ili kummaliza zaidi akalibie Arusha kama rufaa ya Lema itatupwa
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yeye ndio amejimaliza mwenyewe kwa wizi wake. CHADEMA walichofanya ni kuufanyia publicity tu
     
  6. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu OKW, kwa hili naomba nitofautiane nawe. Mtanzania mingi kwa umasikini uliopaliliwa na Magamba kwa miaka 50 imeamishwa na ccm kuwa uchaguzi ni ajira nzuri ili kupata cape, pombe, khanga, vitenge, Tshirt na kwa sasa viatu vya kichina. Si ajabu sasa hivi sasa EL kwa kuzingatia udhaifu huu wa Mi-Tz ameagiza wachina kutengeneza kwa wingi ili aibuke Rais wa Tz.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CDM ni noma kwa yeyote atakayenyanyua pua yake!
    Angalieni jinsi Mkapa alivyojishusha heshima yake mwenyewe.
    Lowassa sina hakika kama bado ana mawazo ya urais wa 2015. Amekuwa kama mtu aliyejipaka mavi!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesahau Arumeru watu walivaa, walikula na kunywa halafu wakalala kwa CDM?
    Kinachotakiwa kwa jamii iliyobaki hasa za kanda ya kati na pwani ni kueneza elimu ya demokrasia tu.
    Mwishowe watavaa, watakula na kunywa, lakini mwiko kuuza haki yao kwa fadhila.
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lowassa, ni janga la taifa, ni mnafiki sana huyu fisadi mkubwa. Kuna wazee wasiojiweza wanalia na kuomba msaada kila siku, na wako kwenye kambi maalum, hao hawaoni, wala kusikia kilio chao. Ila makanisani asikoalikwa ndiko hupeleka mapesa yake yaliyotokana na ufisadi wake ili awahonge waumini na maaskofu kwa matarajio ya kuupata urais 2015. Kama kuna ndugu zake wanampenda, wamweleze aachane na ndoto za urais, watanzania tuliowengi hatumtaki!
     
  10. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Naskia CDM inaomba dua usiku na mchana ili ccm imteue EL awe mgombea wake wa Urais 2015!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli, ccm wakimteua siku hiyo nafanya sherehe
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,458
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Ndugu, umenigusa sana, ni kweli mkuu hivi kama huyu gamba ana hisia na maskini iweje asilione tabaka hili linalopata machungu kwa kutelekezwa na serikali yake.
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,458
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu wake wa karibu alinipa story kuwa Lowasa ni mtu hatari sana kwenye deal, hata ukimpa dili ya 50,000/= usiku wa manane atamuacha mkewe na kwenda kupigana kufa na kupona ktk hiyo deal
     
  14. m

    massai JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chezea pipozzz....weweeeh utateketea chali yangu.
     
  15. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu, pia umesahau kuwa ccm imewashika masikio dini furani hapa nchini hawasikii hawambiliki?
     
  16. bepari1

    bepari1 Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Yeye keshasema yuko kwenye mapambano kuhakikisha anajisafisha na mwishowe agombee urais wa tanzania.Mimi ningependa EL awe mgombea wa ccm ili kazi kwa upande wetu iwe rahisi zaidi.
     
  17. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,458
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Kaka usiwe kama Lowasa kuuma-uma maneno, sema wazi kuwa baadhi ya wenzetu wa misikitini. nikisema wanachelewesha ukombozi nitakuwa nakosea, niishie tu kusema hawana balance diet ya elimu ya uraia
     
  18. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mh mimi sichemi! yule binti nilikuwa namwona pale luther house aitwaye pamela lowassa sijamwona tena kwenye break fast tangu kimenuka huko arumeru
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hiyo dini inahitaji elimu ya demokrasia pia. Kwa jinsi ninavyoijia hiyo dini, waumini wa dini hiyo watakapoujua ukweli lazima watakwenda kuichoma moto jengo la ccm popote ilipo kwa kuwadanganya miaka yote.
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dini gani mkuu?
     
Loading...