Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward hosea live on itv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by notmar, Jun 20, 2011.

  1. notmar

    notmar Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu wa TAKUKURU ,edward hosea yuko live kwenye kipindi cha dk 45 ITV.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani don disturb. I am watching Citizen Live at 9.

    huyo hosea anasema nini cha maana.

    si amewekwa takukuru ili kuziba mianya ya inayoweza kuwasaidia watu kuona uoza wa rushwa ulivyo serikalini?
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hoseah hana lolote wala chochote chaguo la Lowasa na Kikwete kusema penye Rushwa hakuna Rushwa na kukama watendaji wa kata na mahakama za mwanzo tu! hata Traffic Polisi wamemshinda.

    Mi ninge kuwa yeye ningejiuzuru kwa kushindwa kazi
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Anasema nini huyu jamaa?
     
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Recorded sio live.
     
  6. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msanii tu huyo!!!
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hana lolote la kunishawishi nimsikilize, kazi kukabana na rusha ya alfu 5 kwa makarani wa mahakama huku wakubwa wakijineemekea
     
  8. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    He does't deserve all that publicity.Ni fisadi mwingine tu.
     
  9. g

    gangsterone2010 Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndio tatizo la kutumwa kumchafua mtu fulani humu kwenye jamii forum...hivi hatuna mambo ya mendeleo kujadiliana hadi ionekane mi-comment yako tu kumponda jembe la pccb hosea...!!! kweli mwenye macho haambiwi aone, mijenerali ya jeshi la wananci tumeishuhudia ikipandishwa kizimbani siku chache zilizopita, hivi katika historia ya bongo lini iliwahi kutokea mijenerali ya jeshi ikaguswa...jamaa amethubutu; mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni wajameni...tuache kuwasemea wehu wanaotutuma kuchafua watu humu...
     
Loading...