Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"education sponsorship!"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwadilifu, Aug 5, 2011.

  1. M

    Mwadilifu Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanafunzi wa Tumaini University-Iringa,naingia mwk wa 2,naomba sana waungwana na wakuu mlio humu msaada wenu either kuni"sponsor" au kunidirect ili nipate sponsorship.nitaprovide details kwa atakayeonesha nia ili ajue kainvest sehemu ya uhakika.Natanguliza shukrani jamani!
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    bodi ya mikopo vp bandugu??? Au hawajakusaidia vya kutosha?
     
  3. M

    Mwadilifu Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sipokei ht sent moja toka bodi,mkuu.
     
  4. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hupokei kwa sababu zipi huna vigezo ama hukuomba mwaka wa kwanza?
     
  5. M

    Mwadilifu Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    nlipata 3 ya 15(form 6),na nliomba mkopo jina halikutoka,ila m2 mmoja alipofatilia bodi alisema jina lilikuwa linaonesha 90%,ila nothng i get,ila cha ajabu kuna wanaopokea wakina na div. 3 za mwisho na si kuwa wanasoma education.mi nachukua law(LLB)
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Pole sana ndugu yangu,,, najua how bad it feels kutokupata mkopo, but kama jina lako limetoka na 90 percent, lazma pesa yako itakuwepo, ila kuna uchakachuaji unafanyika, i advise u make more follow up kwenye hilo suala,,inawezekana kuna mtu anazichota kwa jina lako, na baadae ukija kwenye ajira, udaiwe wewe,,, tek care mdogo wangu, and i wish u all the best
     
Loading...