Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edson Mbogoro mpiganaji wa kweli aliyemwakilisha vema Mnyika katika kesi yake.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by TUNTEMEKE, May 24, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jina lake kamili ni Edson oswald Mbogoro.Ni mwanasheria wa kujitegemea aliyepitia machungu mengi ikiwa pamoja na kuporwa ubunge na Nchimbi kule Songea lakini bado ameendelea kuwa mpiganaji na katika kesi ya Mnyika yeye ndiye aliyeshika kesi ya Mnyika na leo kaleta furaha kwa wanamapinduzi.Bravo Mwanasheria Mbogoro.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona ubunge wake umecheleweshwa tu, na ni kwa miaka mitano tu. Imebaki mitatu sasa
     
  3. m

    matawi JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mr Mbogoro usikonde kuanzia 2015 utafanya vyote kama tundu lisu yaani ubunge na kutetea watu(wakili)
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yap jamaa ni bonge moja la wakili,Ni miongoni mwa mawakili walioenda shule na wanaitumia elimu yao vizuri..
     
  5. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up wakili Mbogoro
     
  6. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Jamaa namfahamu vizuri huyu nilipiga naye kazi Songea kipindi flani ni kichwa katika sheria anatishaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimuona mchana jamaa yupo fit
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    alinifundisha adminstrative law tumaini iringa n bonge la mwanasheeria yko fit na yuko very humble
     
  9. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbogoro uzuri wake pamoja na kwamba ni wakili wa kujitegemea bt bado anatumika kama mfano hapa mjini songea.
     
  10. darison andrew

    darison andrew Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakumbukwa na wana watanzania wenye nia njema na nchi hiii lakini pia tufikilie mbali zaidi ya hapa ambapo watu hupenda mda mwingi upotee mahakamani pasipo sababu za za msingi ni ahtua gani stahili dhidi upuuzi huu
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,184
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    mbogoro namfahamu sana nilimpaga kura yangu 2005 dhidi ya mchimbi jamaa anapointi sana avyoongea huchoki kumsikiliza na ni msomi wa ukweli ameporwa ubunge mara tatu mara mbili na mchimbi mara moja na Gama.lakini 2015 jimbo lake magamba wenyewe wanajua.!
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Namkubali m2 wa aina hii
     
  13. M

    MAKAWANI Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bravoo Wakili Msomi Mbogoro!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Vip Yule proffesor njaa kwenye kesi ya mahanga ?
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama wamempora ubunge mara mbili bado anafanya nini huko CCM? kwanini usijiunge na M4C?!
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anastahili pongezi bg up
     
  17. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big up sana, hope 2015 utarudi kuchukua jimbo lako Songea.
     
  18. N

    Nandoa Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Na sasa hivi anasoma hapa UDSM. Anafanya PhD ya sheria. Jamaa ni kichwa ile mbaya
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani alimtetea Mnyika bure bure bila malipo?
     
  20. B

    Baba Jose Senior Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    alinifundihsa adminstrative Law na Civil,nimejisikia raha kwa kweli
     
Loading...