Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edo Kumwembe vs Shaffi Dauda

Discussion in 'Sports' started by babumapunda, May 12, 2013.

  1. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,009
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    wakuu nimeamua kuleta uzi huu kwenu ili kutaka kupima kati ya wachambuzi hawa mairi wa Soka nchini ni yupi mwenye uwezo mkubwa wa kuchambua soka la Nchini na nje ya nchi.

    ni hayo 2,karibuni kwa kuchangia.
     
  2. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,110
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Edo noma shaffih alianza vizuri siku hizi anambwela mbwela 2

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,412
    Likes Received: 1,473
    Trophy Points: 280
    wote sanaa tu
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,372
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    shaffih anajikombakomba kwa tenga ili apate cheo tff ndo maana kapoteza mwelekeo ili aonekana anaweza kuficha maovu ya tff. shaffih ni mtangazaji wa clouds media ambayo imepoteza thamani na uwaminifu kwa watanzania baada ya kujulikana kwamba wanakaa mjini kwa kuwanyonya wasanii wetu(wanafanya kazi kijanjajanja), shaffih anadharau sana. but mwenzie unaye mpambanisha naye ni next level, anajua kujenga hoja, msomi, mtu wa watu. yaani ni sawa na umpambanishe juma nature na chid benz. kumwembe yupo juu. mia
     
  5. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2013
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mm naona eddo kwa ss yupo pw,cse anachambua kiufund zaid,na ni mtu anayetoka nje ya nchi kwa ajili ya kupata details zaidi.
    Tunasubiri nan kat yao atakuwepo kwnye final ya UEFA Wembley, shaff last final aliishia nje ya uwanja,anadai alikosa tiket
     
  6. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,009
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    shafii anambwela kwenye nini
     
  7. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,009
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    shafii anajikomba vp tff na tff yenyewe inampnga kila leo
     
  8. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,009
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    mbna ya mwaka huu tiketi zimeshaisha.cjui kama kanunua na swala la kwenda nje ya nchi kufata wachezaj na kuwahoji mwananchi wanafanya hyo kazi.,nadhan kampuni anayofanyia kazi wamejipanga sana,ila ukiachia hapo Edo anajituma sana.
     
  9. tameer

    tameer JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2013
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Shafii anaidadavua habari iliyopo wakati edo anachambua soka!
     
  10. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2013
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,506
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    mie wote nawakubali isipokua watangazaji wa kipindi kuna mmoja anajiita mahestro...huyu jamaa fani ya uyangazaji hamfai...hajui kujipanga na yupoyupo tu.

    Yule mwingine yuko poa sana anasona habari kama ilivyo na hana madoido na sifa za kijinga.
     
  11. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,009
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    kwa hyo sikupaswa kuwapambanishd kwenye uchambuz?
     
  12. babumapunda

    babumapunda JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,009
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    maestro ibrahim c yupo hata mwananchi.kuna makala yake pale anaandika me huwa coni anachokiandika zaidi ya pumba.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,172
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    Du watoa maoni wana hasira sana na hawa watu!mimi naona kila mmoja ni mzuri kwa sehemu yake na tukio husika!Shaffii anapenda sana kuingia TFF ajue nini kinaendelea ndani na kupata kaulaji kidogo!ndio maana kuna wakati anakosa weledi na kushindwa kukemea hasa likiwa jambo zito la TFF anawafunikia!
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 14,796
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Eddo ni mkali....
    Shafii Ana copy na ku past..
    Kinachonifanya ninunue gazeti la mwanaspoti kila weekend mojawapo ni ukurasa wa Eddo..

    Jamaa namkubali nabali sana.!!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    hivi ile kesi ya sihofii ushuhuda aka shafih dauda na tff ishaisha au bado hajapeleka vielelezo..

    Back to topic edo ni mzuri tu.. shafi ni mkalimani wa goal.com
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,372
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    ndo maana anajikomba kwao ili wamkubali. so hata wakifanya fyongo haishi kuwasifia ili apendwe. mia
     
  17. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eddo namkubali toka akiwa gazeti flani la michezo limenitoka jina
     
  18. Ushindi Daima

    Ushindi Daima Member

    #18
    May 12, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Edo huyo jamaa ni ---- tu wala hana mashiko zaidi ya kupenda Sifa tu!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    you try to type the sensorship language enheee kwanini sasa mkuu..
     
  20. Jamal Malinzi

    Jamal Malinzi Verified User

    #20
    May 12, 2013
    Joined: Feb 9, 2013
    Messages: 710
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    babumapunda ni vigumu kupambanisha mtu wa print media (Edo) na mtu wa electronic media (Shafii),kitaaluma wote ni waandishi wa habari lakini kiutendaji Wako tofauti sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...