Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edo Kumwembe na uchambuzi wake wa kinafiki

Discussion in 'Sports' started by Mujumba, Apr 26, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nikimuheshimu sana bwana EDO KUMWEMBE ambaye ni mchambuzi wa soka lakini siku za karibuni ameanza kutoa uchambuzi wake wa kinafiki, especialy pale anaipoichambua Arsenal.

    Hakuna siku ameiopengeza Arsenal zaidi ya kuiponda, mfano baada ya mechi ya Arsenal na Barcelona, Edo alichambua jinsi ambavyo Arsenal haikupiga shuti golini hata moja, aliisifia sana Barca, alichambua mchezaji mmoja mmoja, dakika walizocheza, pasi walizotoa kimsingi alitaka kuinyesha Arsenal ni kwa kiasi gani ilivyo mbovu.

    Zikafuatia mechi za MADRID NA TOTENTHAM, BARCELONA NA SHAKTAR, MAN UTD NA CHELSEA hapa kote sikuona comparison iliyofanyika kama kwa Arsenal na Barcelona? Kwa nini na huku hakufanya comparison kama hizo?

    Kwa nini analeta mapenzi binafsi katika kazi,juzi tena akatoa BONGE LA MAKALA HALF A PAGE katika mwanaspoti eti ILI ARSENAL IFANIKIWE INAHITAJI WACHEZAJI FULANI,akawataja!! tangu lini Edo amekuwa kocha? kaka acha ushabiki binafsi la sivyo unajipotezea wasomaji.
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Lakini anayosema siyo ya kweli?
    Au kuongea hvyo kutawahadhiri wachezaji kisaikolojia?
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,374
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Anaumia Arsenal ikifungwa maana yeye ni mshabiki mkubwa wa Arsenal ndio maana anajaribu kuangalia tatizo lipo wapi!!
     
  4. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asernal mwaka wa shetani. Teh teh teh
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 8,168
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 113
    Ni kweli tupu na mara zote ukweli unauma...Arsenal ijivue gamba tu ianze upya tumechoka na show game zao zisizo na malengo
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,208
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 63
    swali zuri ni hilo la je alikuwa anaongea ukweli ama???????????
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Mbona kuna wachambuzi kbao hawaipendi Barc na wanaichambua kwa kuisema vbaya wala c umii wala nini
    kwahyo na wewe wa Ars unapaswa uvumilie.
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    SHAFII DAUDA is a smart analyst. Anapochambua uwa anajaribu kuipa shavu kila timu kulingana ma kile inachostahili. Ni vigumu hata kujua shafii anashabikia timu gani kwa kuwa uchambuzi wake unakuwa umebalance. Ni tofauti na eddo kumwembe ambaye kila mtu anafahamu ni mnazi wa man united. Nilimdharau eddo kumwembe tangu mwaka 2007 pale ambapo man u walicheza na arsenal emirate na kutoka mbili kwa mbili huku gallas akichomoa goli dakika ya 93. Eddo alipokuwa ana comment aliwasifu sana man u na kuwaponda arsenal huku akisema arsenal imeokolewa na bahati tu lakini walistahili kufungwa. Nakumbuka kuna mtu alimpinga palepale studio anamwambia afute kauli yake kwa kuwa arsenal ilifunga goli halali katika dakika za mchezo hivyo hakuna bahati yoyote hapo. Eddo alifuta kauli japo kwa shingo upanda. Eddo hana tofauti na kelvin motto wa ATN. .
     
  9. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 527
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    Shaffi dauda ni manchester united,Yanga wa kufaa pia huchukuwa uchambuzi wa wahariri wa mtandao Goal.com ambao hufanya anylsys hapo kwa papo isitoshe ana tatizo kubwa sana la kuitamka R katika L vivyo hivyo L katika R ajirekebishe sasa ni muda mrefu sana Huyu Edo Kumwembe ni Chelsea wa kutupwa na pia Yanga wa kufa hajacheza mpira kama alivyo Shaffi anakosa vitu kibao katika taaluma ya soka kama utawasikiliza vizuri na ukamsikiliza na commitetor wa mchezo wanaouchambuwa hufuatilia kila anachoki comment mtangazaji kisha wanakuja kukiongelea kuanzia technical,Data nk.
     
  10. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Senkisi Chimo
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 38
    Edo yuko sahihi, huwezi kusifia timu simply because ni arsenal.......... kama wewe ni mpenzi wa arsenal utakubali kwamba hakuna walichofanya in the last 10 matches zaidi ya kuifunga leyton orient na birmingham
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Anadumisha typical african tradition ya kushindwa kuwa neutral wakati wa kutenda haki! Anyway, elimu zetu pia zina-matter a lot! Waandishi wetu wengi hawajiongezei ujuzi, they don't read much to improve their skills and sharpness, zaidi parochialism and partisanship zinawaathiri!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 38
    actually wazungu wako more biased
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,862
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Na hapo ndo penye utata, mimi ni shabiki wa Arsenal tangu 90s, mashabiki kimba wa juzi ukiwaeleza kuwa Arsenal ni mbovu hawataki, wanashindwa kutenga ukweli na mahaba. Sasa sijui kipimo cha ubovu ni nini kama timu ilikaribia ubingwa na sasa kuna hatari ya kujikuta nafasi ya 5 katika mechi zisizopungua tano? To hell mashabiki maandazi wa Gunners.....
     
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 83
    yanayosemwa ni ukweli Arsenal ngoma ya watoto wala Edo sio mnafiki yani kuambiwa ukweli unakasirika? Karibu upande wa kila week end pressure juu si liverpool tushajizoelea walisema saana hao hao sampuli za kina Edo ''bongo soccer analysits'' oh liverpool watashuka daraja sa mwendo mdundo tunafukuzia Europian sport
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,841
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 63
    Kashanga?ah.......................!!!!!!!!!.
     
  17. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka umeongea kweli tupu,jamaa abadilike bwana
     
  18. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vipi kuhusu uchambuzi wa Ephraim Kibonde?
     
  19. i

    itahwa Senior Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndo zoba kabisa
     
  20. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Ndio nani kwanza kwnye soka?
     
Loading...
Similar Threads - Kumwembe uchambuzi wake Forum Date
Mashindano ya afrika hayo...tegemea uchambuzi wa kijinga toka kwa edo kumwembe na shaffii dauda..... Sports Jan 19, 2012

Share This Page