Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edmund Kapama na deogratius Mgasa ni wakin nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kizimkazimkuu, Nov 30, 2011.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ..Kesi ya Mwandishi wa habari Jerry Muro hatimaye imefikia mwisho leo kwa yeye na watuhumiwa wenzake wawili kuachiwa huru. Pamoja naye, washitakiwa wengine walikuwa ni Edmund Kapama na Deogratius Mgasa. Nadhani wengi tungependa kuwafahamu hawa ni akina nani, na kivipi walihusishwa na Jerry. Binafsi nimepata kuwaona hawa jamaa katika baa moja kinondoni na Jamaa yangu akaniekeza kuwa pale ndio kijiwe chao...na wamekuwa wakikutana sana hasa kabla ya siku za kwenda mahakamani. Jamaa yangu alicheka sana statement ya polisi kuwa hawa ni watuhumiwa wanaliokuwa wanatafutwa na polisi kwa makosa ya utapeli kwa muda mrefu, ilhali jamaa wanajulikana (hasa maeneo ya K'ndoni) kuwa ni matapeli na mara nyingi hushinda bar za kinondoni G8, John Fedha nk...Kama kuna wanaowajua vizuri; shughuli zao hapa mjini, kama wamewahi kuhusishwa na matukio mengine nk...
     
  2. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Watanzania kama wewe sema 2 wana2mia akili ya ziada kufanikisha baadhi ya mambo. Wanatumia vichwa kufikiri badala ya Masaburi.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hao Jamaa ni matapeli kweli m1wapo ana bonge la mjengo. K/ndoni
     
  4. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Bra, hunifahamu mimi so usinifananishe na hao jamaa hata kidogo; na akili ya ziada wanayoitumia ni ipi? waliacha kuitumia walipokuwa shule leo wanaishi maisha ya kubahatisha! No wonder umechagua kujiita nyanya mbichi...komaa kwanza
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa ni wazushi flani tu hapa mjini.
    Unaweza ukawadakisha mshiko ili wasingizie walikua na flani mahali flani na wakafanya hivyo.
    Mradi tu uwahakikishie kua 'utawalinda"
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wale ni watu wanatumiwa sana na polisi ktk masuala yao.... so nadhani lengo pale ilikuwa kupunguza tu kasi ya jerry muro na wala haikuwa kumfunga.
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa zake na Papa Msofe
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    vijana na mjini tu hawa.
     
  9. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...Pia I had the same feeling; kuwa ni watu walioletwa pale kujaribu kumpunguza kasi jerry. kama mtu umeshawahi kwenda kitua cha polisi na kukaa for sometime pale "counter" utagundua kuwa polisi wetu wana weledi wa kutosha tu sema hawako motivated kufanya kazi yao. kama kuna tukio limeripotiwa wakishaelezwa lilivyotokea, ni kawaida kuwasikia wakisema 'watakuwa akina fulani hao,...

     
  10. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo kesi ilijaa visasi, akina edmund ni wapambe wa polisi. wewe uliona wapi polisi wanakwenda kwenye press talk na watuhumiwa?.hii kesi imeingia kwenye kumbukumbu, na haya mambo yatakuja kujadiliwa baada ya justice kurudi tanzania
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siwjuwi hao matapeli.............
     
  12. aye

    aye JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,775
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    aise hawa jamaa ni wasanii wa kutupwa mwananyamala na sjui kwanini hawaachi huu utapeli mana wameshafanya mambo yamaana wana saluni za maana majumba lakini wapi
     
  13. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    kapama a long time criminal,now he is used to up date police with 'Taarifa za intellijensia' anatumiwa na polisi sana,kama infoma wao na kama wanataka kutafiti uhalifu kwa kujihusisha na uhalifu wanamtumia,kama walivyomtumia kwa J.Muro only that walikurupuka,no modelling of the scenerio,walitoka mbio na kujitia aibu hata kabla ya uamuzi wa mahakama
     
  14. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kuna Huyu Deo Mgasa Kipindi Kama Mwezi Uliopita alimteka Padre Mmoja Huko Ndanda Masasi!! Sasa nashangaa Bado Yupo Mtaani anadunda!! Alijiita kuwa yeye ni ofisa Kutoka Ikulu Basi akamteka Padre wa watu na Kumlazimisha Atoe Hela!! Mwenye Updates Atuwekee Hapa Tafadhali!!! Naona Huyu Mgasa sio Mtu wa Kawaida!!!
     
  15. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwanini hukuripoti polisi??
     
  16. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni watu wa kazi, pro con men, huwa wanapenda Kukaa Masai inn mkwajuni, Mafere, PR camp, G8,John Fedha hawa ni wapigaji lakini wanakula na ma sean paul kutimiza janja yao.
     
  17. M

    Mr. Clean Senior Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    mara nyingi kova huonesha silaha tu bila wahusika, ila kwa hapa tulioneshwa watuhumiwa wakiwa kaunta na kova ati ndo wenzie na jerry! halafu issue yenyewe wala haikuwa kuuuubwa ya uhaini au mauaji! 4sure ilitengenezwa....!
     
  18. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kweli jf ni kila kitu.
    Mod mungeziunganisha hizi posts zingelieleweka zaidi
     
Loading...