Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edit posti yako uloanzisha watu wasiulize maswali mengi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Jan 8, 2011.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    eti mnaonaje
    saa zingine mtu unaingia humu unakuta thread ina replies nyingi

    kama wengine tusio na muda kama mimi vigumu kusoma zote(kila posti) au kuona kama mwanzishaji kaongeza majibu ambayo anaulizwa

    mie naona vizuri kama unaona wengi wanauliza basi nenda edit orijino post ongeza ma sentesi ili wengine wasiulize tena

    au?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni kweli ila utawanyima fursa ya kuchangia wale watakaokuwa wamechelewa kuona post ya mwanzo kabla haijaeditiwa.
     
Loading...