Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EDINGTON KISSASI ni nani na mchango wake ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Sep 14, 2009.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..haya jamani nimekuja na swala lingine.

    ..naomba kujua wasifu wa Edington Kissasi na mchango wako kwa mapinduzi ya Zanzibar.

    ..je alikuwa Zanzibar kabla ya Mapinduzi au alipelekwa huko ktk kikosi cha Polisi kilichokwenda Zanzibar baada ya Mapinduzi?
     
Loading...