Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edibily Jonas Lunyamila,"Lunya"

Discussion in 'Sports' started by MTAZAMO, Oct 14, 2011.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Dah,huyu jamaa alitutesa sana simba,enzi hizo mtangazaji akisema"na nambari 11 ni kama kawaida edibily lunyamila!" mapigo ya moyo yalikuwa yana change ghafla kwa kusikia tu jina,akishika mpira ndo salaleee! Jamani Lunya Lunya!
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    ila akiwepo Kasongo Athumani kidogo najipa matumaini,Kasongo alikuwa anamkata viatu na kumchezea kibabe Lunya ile ilikuwa inasaidia sana
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    kuna mechi kati ya Yanga na Ndovu ya Arusha,Lunya alipiga chenga mabeki hadi kipa! Ikabidi kipa ang'ang'anie miguu mbaya mbaya tu! Lunya Lunya bana!
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    pengine Lunya na Majid Musisi wa Uganda wanaweza kuwa wachezaji walitikisa mno Afrika Mashariki nzima!
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,411
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu jamaa yuko wapi kwa sasa na anafanya nini?
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,931
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Ndo taabu ya kucheza mpira Bongo. Lunyamila sasa hivi ni driver taxi.
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu? Au unafurahisha baraza?
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    ukienda uganda huyu jamaa anafahamika kama ronaldo
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lunyamila alikuwa na kipaji cha aina yake. Jamaa namfagilia. Inasikitisha mno hakupata chance ya kwenda kucheza soka ughaibuni kunakoeleweka sio umangani. Nakumbuka aliwahi kupata chance ya kufanya trials na FC Koln kule Bundesliga sasa sijui ilikuwaje
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    so sad, anapaki wapi?
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hakufit kwenye vigezo vinavyotakiwa kwa mchezaji wa hiyo timu.
     
  12. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Lunyamila yupo anaishi kwake mbezi, amemaliza kozi ya ukocha na kwa sasa ni kocha kamili kwani ameshapata cheti.
    kuhusu kwamba ni driver tax hiyo sio kweli, nachofahamu ana biashara zake tu na hata leo nilikuwa nae uwanjani
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Duh! dereva tax! mbona nilisikia ni mlinzi! ila alimaliza tambaza! ila alikuwa noma.
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa anaishi kwake Mbezi kwa Yusuph.
     
  15. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu huyu jamaa kunakipindi alianzisha kikundu cha kucheza filamu huku mbezi kwa yusufu.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Alirudi kabla hata ya kupimwa afya, kina gulamali walikomaa arudi kucheza vs simba fainali ya kombe la hedex kama sikosei.
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu dont tell me so!! Plz may u change this statement? Real? jamaa ni dereva tax za wapi? lol!! kweli soka la Bongo halina adabu...
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Statement nyingine sio za kuamini humu ndani! Hivyo msomaji yeyote akiwa katika kijiwe akipeleka info kama hizi inaweza ikaleta matokeo hasi! Ila jamaa alienda German kweli? Sio UK?
     
  19. S

    Somi JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    alienda kufanya majaribio fc cologne ya ujerumani kama sijakosea ni mtangazaji wa sauti ya ujerumani sekioni kitojo alimuunganishia hiyo nafasi alifuzu kila kitu kasoro stamina aliambiwa akaongeze sijui akadharau au ilikuwa vipi sijui

    kuna goli zuri sana alifunga aliwalamba chenga mabeki wote wa ghana kabla ya kufunga pale uwanja wa kasarani nairobi ikawa tanzania 3 ghana 2
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    We mjamaa umenipasua mbavu though sio jukwaa la jokes
     
Loading...