Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eddo Kumwembe: Samatta hana bendera ya Taifa

Discussion in 'Sports' started by popiexo, Aug 7, 2012.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimesoma nakala iliyoandikwa na Eddo katika gazeti la mwanaspoti, inazungumzia ukosefu wa ubunifu katika kuitangaza nchi yetu nje ya mipaka yake na vivutio vyake, nimemuunga mkono kabisa kwa sababu ni kweli kuna watu wanatalii kila siku kwenda nje ya nchi kwa visingizio za kutangaza vivutio nya nchi yet na wanatumia gharama kubwa lakini paka leo masai mara ina umaarufu kuliko Serengeti.

    Tukitumia watanzania wenye mafanikio kama samatta na wengineo tunaweza kulitangaza taifa lete tena kwa gharama ndogo tu.
    Hisia Zangu.jpg
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    du hii kali mkuu
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    serikali legelege
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wakongoman wanaamini kabisa kuwa samatta ni mganda
     
Loading...