Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eddo for 2015 presidency

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by aduwilly, Feb 7, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutokana na taifa letu kuwa ICU kifwdha kwa sasa, tunamuhitaji mtu mchapakazi ambaye atazalisha zaidi. Haijalishi kama atatumia 60 baada ya kuzalisha 100, kwani 40 alobakisha itawafanyia watanzania mambo ya maana kuliko yule anaezalisha 5 halafu hatumii chochote.

    Wakati wa kupembua pumba na mchele umefika sasa kwa maendeleo ya nchi yetu. Tuachane na siasa za maji taka za wanaomchafua mtu fulani aonekane mbaya mbele ya jamii eti kisa tu 2005 alichafua watu wao.


    EDDO FOR 2015 PRESIDENCY
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tumechoka na mafisadi, mwacheni aendelee kusafisha nyota yake misikitini na makanisani hadi 2020
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naona njia ya kumchafua Nyerere imewashinda nyie vibaraka wa EL mmeamua kuja na njia mpya. Halaf mbona mnatumia strategies za kizamani sana? EL must be very stupid to pay you for the campaign!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wampitishe waone!
     
  5. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acheni kuota! haitakuja kutokea huyo jambazi kuwa rais wa tanzania hata ahonge misikiti na makanisa yote!
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Here they come again! Jamani hii chorus inaanza kuchosha. Kufikia 2015 Lowassa litakuwa ni jina tu kwenye magazeti yanayotumiwa msalani.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sielewi
     
  8. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kifo cha kujitakia kinakuja! kwani mchapakazi ccm ni yeye peke yake? na je uchapakazi wa kuiba na kupatia watu sumu ni kigezo cha kupewa urais? you just wait u will see!
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni yule eddo wa mwanaspoti au?
     
  10. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    to hell with that devil called eddo.lazima tuwe na akili hatuwezi kulea na kustawisha utaratibu na utamaduni wa kuuibia umma.tunahitaji watu wasafi na watakaowajibika
     
  11. m

    mwirwa kyabwasi New Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nakubaliana nawe kabisa, kwanza EDDO ni mtenda kazi, jasiri, anaanimi maendeleo katika kufanya kazi.EDDO FOR 2015 YES...SOUTH AFRICA//TANZANIA
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa Eddo Urais atausikia kwenye .
    Ameukamia utafikiri mtu anayetafuta bibi mzuri kwa udi na uvumba.
    Mshaurini aendelee na biashara sake za Barare,Alpha Group na Radio 5.
    Mtaka yote kwa pupa hukosa yote
     
Loading...