Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eddie Ganzel

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Kitia, Oct 6, 2008.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2008
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo zamani nilikuwa nasoma katika magazeti hadithi za kusisimua za Eddie Ganel. Pia ameandika kitabu, Ndoto Ya Mwendawazimu. Kuna mtu ambaye ana habari za huyu mwandishi?
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Eddie Ganzel nimemsoma vitabu vyake, pamoja na kina Ben Mtobwa, Hammie Rajab na baba lao Eristablus Elvis Musiba.
     
  3. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa mara ya mwisho mwaka 2007 Novemba nilisikia yuko mkoani Morogoro sasa sijui kama bado yuko huko ama wapi, hivyo nami naomba wanaojua watuletee habari zake.
     
  4. P

    Paullih Member

    #4
    Oct 20, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yap nami namkumbuka sana huyu mwandishi pamoja na akina Sam Kitogo, S.M.Bawji, faraj Katalambula, Agolo Andulu. kwani na hammie rajab yu wapi?
    Baadhi ya vitabu nilivyosoma vya waandishi hawa ni hivi
    >Roho mkononi
    >Awe hai au amekufa namtaka
    >Nimekoma ukuwadi na shogayo hasidi
    >Njama, Kikomo, Kikosi cha kisasi & kufa na kupona
    >Simu ya Kifo
    >Joto la fedha

    ha ha ha ilikuwa raha kwakweli wakati ule.
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanafunzi walikuwa wakiinamia kusoma vitabu hivi ilhali mwalimu yu afundisha darasani, ni hapo mwalimu atakapokushtukia......kitabu unanyang'anywa. Omba Mungu unyang'anywe chako... i mean kisiwe cha kuazima.
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha mbali nakumbuka kusoma kitabu kimoja cha Eddie Gazel Jogoo la shamba that was masterpiece!
     
  7. E

    Eds New Member

    #7
    Oct 20, 2008
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ukweli, vitabu ivi vilivutia sana. Chukulia njama, kikosi cha kisasi, hofu vy Msiba, tutarudi na roho zetu, mikononi mwa nunda vya Ben mtobwa. Kwa kweli nilikuwa nikianza kukisoma silali kabisa. enzi hizo makwetu na vibatari macho hayakuchoka kabisa.

    kuhusu eddy ganzel habari za mwisho mwaka jana kulikuwa na romous kama amefariki ila sina ihakika sana.
     
  8. S

    Sabri-bachani Member

    #8
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    - Kipi Kikusikitichasho
    -Tumgidie Bwege.
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Eddy Gnzel alifariki miaka miwili ilyopita na Tanzia yake ilikuwa kwenye magazeti. Nadhani jina lake halisi ni Mohammed na Eddy lilikuwa la uandishi.
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Eddie Ganzel, A. E. Musiba, Ben Mtobwa na Hammie Rajabu wameshatutoka. Je baada yao ni mtanzania gani aliyeweza tena kuandika vitabu vinavyovutia kusoma kiasi cha kumfanya msomaji kusisimka, au tuseme fani ya uaadishi wa tamithilia ndio umekiwsha kabisa. Niliwahi kuosoma tamithilia moja iliyoandikwa na Eric SHigongo nikapata kichefuchefu kabisa.
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Eddie Ganzel,mzee wa 'Msako wa Hayawani' keshatutangulia mbele ya haki...alikua mwanariwaya wa zama zake!
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu inasikitisha sana, maana waandishi wa leo wote ni copy and paste tu, hakuna uandishi tena.
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hao jamaa walikuwa Magwiji mahiri wa riwaya za kusisimua pia alikuwapo John Rutayisingwa na Agoro Anduru
    kwa sasa wanajitahidi kuendeleza fani ni Beka Mfaume na Ndalichako
    huyo jamaa mwingine uliyemtaja cjui huwa anaandika nini mpaka page inajaa
     
  14. l

    lasix JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Beka Mfaume anajitahidi sana,nikianza kusoma riwaya yake huwa sikosi kuifatilia hadi mwisho.kwangu mm ndo aliyebaki baada ya hao magwiji wemgine kutangulia. may they rip
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Uko wapi Mama?...........Mwanao nakumiss
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mfaume kajitahidi sana hasa katika ile mhanga wa ikulu na mzee beka
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu Kichuguu...........


    Hii thread imenifanya nikumbuke mbali sana aisee,umenifanya niwakumbuke Pundit,Masatu,Mama,YournameIsMine,Kuhani,Dilunga,Dua,Kyoma,Game Theory,Icadon,Kui na wadau wengine kibao......Ilikuwa raha aisee
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    still missing icadon, nakumbuka ile trailer yake game ya liverpool na manure in 2008........ good ol' days
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kuna mtunzi anaitwa anaitwa Hussein Tuwa.........Jamaa ni mzuri sana kwenye utunzi,anatunga Riwaya/Vitabu vitamu sana...

    Binafsi nimebahatika kusoma Riwaya zake kama Mdunguaji,Mtuhumiwa,Mkimbizi,Mfadhili, Bondia na Utata wa 9/12.......Jamaa anatisha hasa
     
  20. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu Eric James Shigongo? Mbona anaandika sana hadithi, je yeye siyo gwiji kuzidi akina Hammie Rajab, Ben Mtobwa na Eddie Ganzel? Kuna watu wanadai kuwa anatafsiri riwaya za watu wengine je ni riwaya zipi?
     
Loading...