Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eda Sanga na uongo wa waandishi wa habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LE GAGNANT, May 4, 2011.

  1. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jumanne ya tarehe 3 may, eda sanga alitoa maoni kupitia tbc1, kama mwanahabari mstaafu, kuadhimisha siku ya habari, kuwa habari zinazoandikwa siku hizi zote ni za uongo. Nataka kumjuza kuwa enzi zao za kuripoti habari za mabwana zao huku wakinukuu "hayo yalisemwa na..." zimekwisha. Hizi ni enzi za habari za uchambuzi, na siyo kufanywa vinywa vya wakubwa wao.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni mtazamo wake kama mwananchi wa kawaida maana ana haki ya kutoa maoni na kueleza fikra zake kwa mujibu wa katiba ya JMT ya mwaka 1977 ibara ya 18(a).
     
Loading...