Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Econonomic Planners wetu vipi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lole Gwakisa, Nov 1, 2009.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wana JF inaelekea Economic Planners wetu wako likizo.
    Umeme unaozalishwa Tanzania ni mdogo sana, karibia 800Megawatts lakini planning yake kiuchumi inaelekea hakuna.Sisi tunashindwa hata ku-plan uzalishaji endelevu.
    Afrika ya Kusini unakaribia kutengeneza zaidi ya 42,000Megawatts kwa ajili ya uchumi wake.
    Kilimo kwanza ndio imeanza, viwanda vya Kilimo vyote vimekufa .Ni historia kusikia UFI-ZZK(Ubungo Farm Implements) au ZZK-Mbeya(Zana za Kilima Mbeya).Mafisadi wana pigana vikumbo kupata tenda za kuleta matrekta.
    Kipato cha Serikali kinaiishia kununua mashangingi na matumizi yasiyo ya lazima, kama samani toka Malaysia.
    Hivi pamoja na Maprofesa wa ukweli na wale feki, tumeshindwa kujipanga kiuchumi?
    Wana JF,Great Thinkers tuchangie , hasa wachumi na planners.
     
Loading...