Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Economic recession inawaathiri vipi mlioko Ulaya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee2000, Oct 12, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa wale mlioko marekani na ulaya je mmeathirika vipi na recession? Je mna mipango ya kurudi bongo?
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa sisi wa Amerika, Lay Off si mchezo na hakuna kazi... watu sasa wanalala Wall Street; kupiganga serikali kukopesha mabenki lakini mabenki hayakutoa mikopo au unafuu kwa nyumba watu walizonunua waliwaondoa wateja nje ya nyumba kwa nguvu na watoto kuwafanya home less ni kazi na unajua sio kama bongo unaweza kukimbilia kwa ndugu zako au wazee kijijini

    Uzuri wa watu wa nje ni rahisi kupanda ndege na kurudi nyumbani
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    atahri zitakua zinategemea wanafanya kazi gani

    ni sawa tu na kushuka kwa thamani ya shilingi kulivyo hapa nyumbani, some are affected positively, others negatively and some are not at all
     
  4. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa huku marekani mambo si mazuri kwa wafanyakazi. Hakuna overtime, si rahisi kuapata kazi ya pili,wamepunguza benefits kazini,na wana lay oof watu kama utitiri. Watu wengi wanasubiri hii Jobs bill, ambayo itaweza kutengeneza kazi za ujenzi wa miundombinu na njia za usafirishaji, na kuwapa nafuu waajiri.
    Kukiwa na overhaul ya infrastructure, hata watu wa IT, sales,service industry...etc wanaweza wakapata soko pia. But for now things are not that rosy.
    Ila kama una cash money, vitu vingi ni bei rahisi sana nowadays, watu wanauza michuma, interest rates za morgages zimepungua, nyumba bei zimeshuka, a lot of things bei zimeshuka. Hivyo kama unajua wapi pa kupata dhahabu kwa bei poa, holla at me!!
     
  5. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Obama si ameshindwa hiyo jobs bill.kwa hiyo hali huko itazidi kuwa ngumu.
     
  6. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii bill imepita angalia cnn au hata yahoo wanaielezea.
     
Loading...