Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu wanajukwaa wataalamu wa kiswahili nipeni maana ya neno lagoon kwa kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Advocate J, Jul 20, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana jf ninaomba mnipe neno moja la kiswahili kutoka kwenye neno lagoon ambalo ni la kiingereza
     
  2. Trueboy

    Trueboy Senior Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kiswahili bado hakija jitosheleza kimsamiati ina wezekana hilo neno halina tafsiri ya moja kwa moja kuja lugha ya kiswahili.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lagoon ni mkondo wa bahari
     
Loading...