Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu tutoe ushauri kwa huyu jamaa ambaye mke wake ni mjamzito!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fimbo ya Musa, Jul 22, 2012.

  1. F

    Fimbo ya Musa Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja alikuwa akitusimulia yanayomsibu katika ndoa yake, ati mkewe ni mja mzito kwa mara ya kwanza na wanaishi wawili katika nyumba ya kupanga. Jamaa anahuzunishwa na tabia ya mkewe kwan mkewe anadai hawezi kazi yoyote ila rafiki zake wakija anawachangamkia! Halafu anawambia haumwi! Ila mmewe anamwambia ati anaumwa! Bac jamb anaomba ushauri kwenu wana JF Kwani kazi zimemzidi na hana uwezo wa kumuajiri house girl. Nawasilisha...
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo hakuna ushauri toka kwa regular people kama sisi labda wataalamu wa kisaikolojia. Kwa sababu jamaa anataka mtoto na mtoto hapatikani kirahisi basi afanye tu hayo majukumu kwa miezi hiyo tisa
     
  3. Collins

    Collins Senior Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no way,achape kazi.
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ameshakuona wewe bonge la Bushoke, Inabidi ukomae mdogo wangu, vinginevyo utaosha sana sufuria.
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uvivu tu mambo kusaidiana siku hizi.
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Analo..mpaka baada ya miezi 9!! Tena afadhali huyo kuna mwingine alikuwa akiingia ndani mke anamwambia ananuka!
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huyo mwanamke ni mzembe na mnafiki na siku akipata tatizo la kweli ndiyo ataisoma namba
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,575
    Trophy Points: 280
    yaani hata mkeo mjamzito akikudekea
    unaona ni tatizo?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    mwambie rafiki yako akue kama mwanaume na atake responsibility, anajua kadhia ya mimba?????

    Hivi anataka mkewe aeleze shida zake zooooooooote kwa marafiki zake???

    Mkewe anajua kuwa mambo ya ndani ya ndoa yanawahusu wao wawili...... Ndo maana anaficha maumivu yake na kujichangamsha......... Sasa mwambie 'rafikio' nae awe mtu mzima aweke tabasamu usoni....akaugulie kwa mkewe mara baada ya marafiki kuondoka....

    Kuhusu kazi, kazi huwa haziishi.... Kama alivyopata muda wa kumdunga mkewe mimba, a-adjust muda wake akamsaidia mkewe kazi........
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    bora umuulize, mkewe asipodeka kwake anataka akadeke kwa nani?????? Kwa 'marafiki wa mumewe?'.....loh ndoa za siku hizi hizi..........
     
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asiajiri house girl kwanza, amwache (ampe talaka) mke wake, akimwacha manake hatakuwa nae hapo nyumbani, so rafiki zake wakija "atawachangamkia" yeye mwenyewe, na wakati huo hata kuwa na mawazo kuwa mkewe hasaidiii kwani alisha achana nae. naamini wakati huo atapata kujua kama ni bora kuwa na mke anaechangamikia marafiki ila akiwa nae pekee anasema anaumwa , au kukosa kabisa mke. akisha jua tofauti ya mawili haya , hata weka visingizio kwenye mimba ya mkewe
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh. Tena first child...Ndo shida za ndoa za ku force.

     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    hata na mimi ningedeka.maybe huyo mke anaona chance ndio hiyo hiyo,wanawake wengi wanafanya hivyo.ila mengine huzidiana tu
     
Loading...