Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu Soma Maandalizi ya Hii Semina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Sep 29, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani nipo kwenye semina moja katika mkoa mmoja tanzania,leo ni siku ya tatu na mwisho wa semina yetu lakini semina yetu ilkuwa hivi.

    Jumatatu tulianza semina saa 3:30 badala ya saa 2 asubuhi kwa kutambulishana na ilipofika saa 4 tukaambia ni muda wa chai hadi saa 5 asubuhi.

    tuliporudi kutoka chai tukaambiwa tuingie katika vikundi na kupewa masawali mawili kuwa twende kuyajibu tupite lunch kisha turudi saa 9 alsiri kuwasilisha na baada ya kufanya tukalipwa posho hiyo ni DAY ONE

    DAY TWO
    tukapewa kazi ya kutembelea sehemu fgulani eti ni field hadi jana jioni

    DAY THREE
    Tumefika leo na kueleza tulichoona kwenye field kisdha tumelipwa posdho zetu na tunambiwa tmemaliza SEMINA

    Hivi hii nchi imefikia hapa kweli?

    Lakini kwenye Malipo sikuuliza, nimelipwa hata nauli ya ndege, asubuhi ntakuwa airport huyo makwetuuuuu

    Tanzania Nchi yenye Neema tele
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Heri yako. Angalau umepata kiduchu cha kipande cha Keki yetu ya Taifa!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa mimi nisingepokea hiyo posho yao....kama Slaa alivyokataa mishahara ya Wabunge
     
  4. A

    Audax JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo semina ilikuwa ni mpango wa watu-kutafuta sehemu ya kutumia per DM,Ukweli ni kwamba hilo linachangia kurudisha maendeleo nyuma.Raslimali hazitumic ipasavyo-Na hiyo ni sehemu ya ufisadi kwani huelimishwi kama ilivyotakiwa.Ina maana hata ukirudi huwezi kueleza umejifunza nini na utaapply vipi ktk maisha ya kila cku au ktk utendaji wako wa kazi.Inackitisha saaana.

    Ndiyo maana watu wanend training nyingi saana,lkn utendaji wa kazi sifuri kwani huishia kutembelea vituo vya utalii tu ktk nchi huck,ila ukisoma aim ya semina au training na kile unachokifanya ni opposite.Fine enough tunaridhika kwa kuwa tumepewa hela-ila ilibidi masuala kama haya tuyakemee kabisa ktk jamii.
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe peke yako umepunguza hela ya kusomesha watoto 40 wa shule ya Msingi. Ina maana kama mlikuwa kumi ina maana mmedhulumu watoto mia nne, halafu tunasema elimu ya bure haiwezekani. Tanzania ni comedy show isiyo na mwisho.

    Kuna siku maafisa kutoka mikoa ya Tanzania walikaa whitesands wiki moja full board kujadili jinsi ya kudeal na gharama za matibabu za wastaafu. Nikauliza kwa nini hizo hela mlizotumia msiwagharimie wastaafu wenyewe kwenye matibabu.

    Bongo tambarare bwana
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....wengine walienda Semina Elekezi Ngurdoto na hakuna kilichobadilika.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Halafu tunadanganyana eti tutaweza kuindeleza nchi! Toka lini kuna ufalme umesimama katika mihili ya uongo? Labda wa Bulicheka but not in the real world. Nakupongeza mtoa mada kwa kuona jinsi ambavyo tunaendelea kujidanganya wenyewe. Hatuwezi kufika tunakotaka kufika kaika mafikirio yetu bado ni yale yale ya kupata hela za mtelemko na kutojibidiisha kufanya kazi. It hurts us as individuals and as a nation.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    tena nakumbuka mpaka washiriki wa miss tourism walipelekwa kumsalimia mzee baada ya kuchoka na semina
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa ni ya kiserikali? Sishangai ndo namna wanavyotutzfuna. Ila kama ni semina ya CEO's mara nyingi inakuwa kama retreat tu.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nashindwa kucheka au kununa
    lakini ndo hivyo tena hela imekwenda hairudi.
    bado mzee wangu wa EAC mstaafu hajalipwa mafao yake since ilipovunjika
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No wonder,serikalini ndo zao.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bongo zaidi ya uijuavyo
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    waandalizi wa hiyo semina wamechukua how many tymz ya hizo ulizopewa wewe!!!!!??????
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    ehh
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Bongo yetu ndy ilivyo, watu wanaandaa seminar kwa ajili ya ulaji tu. Aug nilikuwa sehem kwenye seminar ya siku saba (mm si mfanyakazi wa serikali, tulialikwa tu kama wadau) Jumla ya washiriki walikuwa 40 kati ya 50 walioalikwa, kwa ufukunyuku wangu nikadadisi mpaka nikapata bajeti halisi ya seminar hiyo, kam 285,000,000/= mia mbili themanini na tano millioni! Posho walikuwa wanatoa laki2/day, chakula malazi na nauli jumla haizidi 400,000/= kwa siku kwa kila mshiriki! Hesabu za mwisho nazo nilibahatika kuziona-Hakuna pesa iliyobaki, na idadi ya washiriki waliandika 49 (hakuhudhuria mmoja tu!).....wakati kuna waalimu wanalipwa 210,000/=pm!!!
     
  16. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha, hivi hii semina imeleta faida gani jamani?
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    .rutunga: hii ni jf,home of great thinkers. Tueleze kinagaubaga:nani/taasisi gani iliandaa hiyo semina,ilifanyika mkoa gani?hotel/ukumbi gani?. Hii itatusaidia wana jamnvi kujadiri kwa upana zaidi.
     
  18. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mlilipwa kiasi gani? Ivi hizi per diem zikifutwa mnaonaje?
     
  19. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145



    Mh ????
    Isije ikawa wewe ndiye ulikuwa muandaaji,kwani kwenye semina kuna mwezeshaji mmoja alikuwa akiguzia JF kuwa inafichua mambo kama ni wewe basi tambua kuwa hatukuridhika na matumizi mabaya ya fedha za umma.




     
  20. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    duh!!!!!! balaaaaaa........ tutafika tu slow slow..... as usual. zaidi ya haya yanafanyika tunayoyajua nimachache sana. tena mwenzetu aliyeona mpaka idadi ya watu na malipo ana bahati. huwa wana bana zile karatasi zina chakaa kwa siku mmoja. tena kwingine huwa tuna sainishwa figure kubwa unambiwa hiyo nyingine utanipa tukitoka......... this kantiri bwana!!!!!!1
     
Loading...