Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu saidia kwa hili

Discussion in 'JF Doctor' started by Dr anold, Oct 5, 2011.

  1. D

    Dr anold Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nna dem wangu yapata mwaka sasa. Bt nimeshangaa tangu juzi nikisex nae baada ya bao la kwanza nguvu zinaisha kabisaa wkt ye anakuwa bado anaitaji. Analalamika eti either na mtu mwingine wkt sina. Sababu nini na sina mawazo wala nn
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni sexual dysfunction. Nenda kwa urologist ukafanyiwe uchunguzi zaidi.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Madhara ya Chips&Mayai na Chapati& Maharage!
     
  4. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua unaweza ukawa na hulka wakati wa kusex kwa vile hamjadate siku nyingi.Make sure unamwandaa kwa dakika 30 hadi 45 utamkata nyege zote.

    NB: Ukiwa na demu hata kama unampenda au mpya usijenge hisia,jifanye kama humtaki au umetoka kumega kwingine,mi hua nafanya hivyo na inanisaidia.
     
  5. D

    Dr anold Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx much ngoja ntatest hilo. make jana ckumgusa kabisa
     
  6. D

    Dr anold Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we umeombwa ushauri ci kubwatuka tu.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hii haijakosea jukwaa kweli
    maana mambo ya sex na habari mchanganyiko
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    punguza kupiga PUNKA
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dunia hii inamambo jamani!
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bro mpaka hapo mi naona una mawazo, maana kitendo cha kuomba ushauri tayari inaonyesha moyoni mwako imo.

    Kwa physiology ya mwanaume wa kawaida,kitu lazima kilale imediatelly after ejaculation na kuamka kwake inategemeana na mental status ya mtu.
    Sasa nionavyo mimi baada ya juzi hiyo kuchelewa kusimama ulijijengea hisia kwamba labda kuna tatizo kubwa,indeed these feelings can worsen the condition.

    Ushauri wangu ni just take it easy bro. Apply fore plays za kutosha ili awahi kuorgasm lakin cha msingi, just relax and do it for leisure.Huna haja ya kutumia super shaft. Just **** it Dude!!!!!!!!!!!!!!

    Usisahau kutufeedback.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh! pole kaka lakini kama la mwanza unalimudu vizuri na jogoo anapanda mtungi vema mpaka hapo kaka uko fit,kuhusu la pili jaribi kubadili mfumo wa kumuandaa shosti wetu na vile vile usijichoshe akili kwa kulifikiria sana hilo, na kaka nawe ulikua unampa bao ngapi kwani mpaka shosti ana kuangushia jumba bovu?
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ujawahi kutumia viagra?
     
Loading...