Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu Jifanye mzani alafu soma hapa!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kashengo, Sep 9, 2012.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    [h=6]JIWEKE KWENYE NAFASI YA MZAZI HALAFU SOMA KIPANDE HIKI
    KIJANA mmoja aliweka kipande cha karatasi chenye ujumbe chumbani kwa madingi zake kikiwa na haya yafuatayo;

    Baba na mama ni matumaini yangu kuwa mtasoma ujumbe wangu huu kwenye karatasi niliyoiweka juu ya meza. Nawaombeni msishtuke maana ni mambo ya kawaida tu kwenye maisha tunayoishi.

    Najua mtaumia kwa vile bado nasoma na ndo kwanza nipo kidato cha kwanza. Napenda kuwajulisha kwamba sasa hivi mnapoisoma barua hii, sipo nyumbani, nimetoroka. Nimegundua nina uwezo wa kujitegemea kwa sababu mimi ni kijana mwenyewe umri wa miaka 14, najua zuri na baya.

    Tangu mwezi mmoja uliopita, nimekuwa na uhusiano na dada mmoja aliyeitwa Roda, mwenye umri wa miaka 37. Tunaishi pamoja kwenye chumba tulichopanga karibu na makaburi ya maji machafu.

    Nilipokuwa nyumbani sikuwa napata hela zaidi ya alfu moja moja mlizokuwa mkinipa. Ila sasa nimeanza kushika noti za shilingi elfu kumi kumi, nainjoi kwa kweli. Mchumba wangu ni mrembo, mama hafui dafu.

    Roda amenifundisha njia za kutafuta hela. Amenipa mchongo wa kuuza ‘unga’. Yeye kabobea kazi ya uuzaji viwanja hewa hapa jijini. Ni mtaalam kweli kweli. Aliniambia ana digrii ya kuzaliwa nayo. Sio siri, kama ni hela tu tunazichanga.

    Mchumba wangu ana bidii sana ya kufukuzia hela. Kila siku analala masaa matatu. Mteja akija tu atahakikisha anazunguka nae mtaani mpaka amchomoe mavumba.

    Msiwe na hofu, nipo salama kabisa na nimeamua kumwoa Roda maana ni kila kitu kwangu.
    Pia amenunua mchuma wa kubebea kuni na biashara inaenda vizuuuuri.

    Hivi karibuni Roda alitiwa mkononi kwa kosa la utapeli, nikaenda kumwekea dhamana na sasa yuko nje. Juzi aliniambia ili kesi ife inabidi nifanye juu chini nimkabidhi hati ya nyumba mliyojenga, hilo nimetimiza jana.

    Kwa kuwa nimekufa na mahaba ya mchumba wangu, inabidi nimridhishe kila kitu. Huwa nafanya naye mazoezi ya viungo, namchomolea hela toka kwenye akaunti ya baba na tukialikwa harusini huwa ananiambia nitumie suti za baba kisirisiri. Si mnajua tena unapopenda unakuwa huambiliki. Sio inakuwa ndio, ndio inakuwa sio.

    Tumepanga tutawatembelea baada ya miaka 10. Natumaini muda huo ukifika tutakuwa na watoto wanne hivi. Tutawaleta wajukuu mkakae nao kwa sababu Roda anasema, hatoweza kulea watoto. Wazazi wangu sina la kuongeza, kwaherini. Mungu akipenda tutaonana.

    Baba na mama, mimi nipo chumbani kwangu. Mnachokisoma ni home work. Mwalimu wa kiswahili ametupa leo, katuambia tutunge hadithi fupi. Naomba muipitie muone kama ina makosa ili Jumatatu niipeleke shule.


    [/h]
     
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hahahahahh hahahhaahhaahhaha
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilijua unanipotezea muda lkn ni nzuri
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Imewahi kuja humu, lakini asante kwa kutukumbusha mkuu
     
  5. deni

    deni Senior Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Aghh inaboaa...
     
  6. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Copy+Paste
    try again later
     
  7. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!.hyo kabla cjamaliz kuisom ntakua nshazimia.
     
  8. D

    DOTTO LAIZER Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I cud die...............
     
  9. conveter

    conveter Senior Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Presha ingepanda kabla sijamaliza kuisoma.
     
  10. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    siyo kwangu
     
  11. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwani ukimpa credits utakufa?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Du hyo homework si anaweza akawaua wazazi hata kabla ya kuimaliza story nzimaaaa!!!
     
  13. a

    azizi daudi Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha!!nno maaa.
     
  14. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli ni nzuri sana, mi sikuwahi kuiona before
     
  15. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    very interesting!
     
  16. a

    alph Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inarusha roho
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kabla hujamaluzi ni hoi hosp
     
  18. k

    kasiasa Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    duuuuuuuu! Mzee hafiki kwenye kipengele cha mwsho cku mingi kashazima..
     
  19. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh isee,chukua like zangu za kutosha,u made ma day
     
  20. 2k Genius

    2k Genius Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni poa...ila kama we unasema imekopiwa c lazima u comment unaweza chuna tu bila kucomment maana c lazima
     
Loading...