Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ebu ipe maneno hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jagermaster, Nov 23, 2011.

  1. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naona hapo Mamvi kimoyomoyo anasema.. Kijana nitakunasa vibao mimi, shukuru tupo katika hii kadamnasi. Harafu Sumaye naona kama anacheka vile. Serukamba kwa nyuma anazomea ..mmmmmmmh Mnafiki huyo. Wadau ebu leta maneno kwenye picha hii
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    "Safi sana dogo kwa kuua soo jana, teh teh kweli bwana itawezekanaje tulengwe watatu siye tu?"
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe si umeisha ipa maneno tayari....mbona unasumbua wanajamvi?
    Kwanza haina umuhimu wowote katika jamii...
     
  4. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Poa mkubwa nimekosa
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Hapana bana kama wewe wasumbuka umeingia kufanya nini JF maana maada zote zinakufanya ufikiri ambalo ni usumbufu kwa namana mmoja au nyingine.............tujifunze kukubaliana katika kutofautiana!
     
Loading...