Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EBU CHEKA NA WEWE (from my yahoo mail)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Paul Kijoka, Oct 1, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika basi mama mmoja altaka kumnyonyesha mtoto, mtoto akakataa, mama akamwambia 'nyonya km hutaki nampa anko anyonye' anko na kaka mmoja ambae ni abiria aliekaa pembeni na huyo mama ,mtoto akanyonya kidogo akaacha..mama akamtishia tena kumpa anko..ndipo yule kaka kwa hasira akahamaki akasema...
    'mama hebu kua na msimamo, unajua nmeshapitiliza vituo viwili kwa ajili yako! hebu kua mkweli unanipa ninyonye au nishuke aaah''



    Mwisho wa wiki mwema!!!!


     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ila haya ni baadhi tu ya matisho ya kinamama wanapo kuwa na watoto wao! Bg up lakn.
     
  3. yangoma

    yangoma Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwe unapita mara kwa mara imeshatoka hapa we unarudia tu
     
  4. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mbona mi sijaiona?
     
  5. yangoma

    yangoma Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia topiki zilizopita mkuu
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Tena sio moja zipo kama tano zinajirudia tu!
     
  7. m

    miksel Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Haaaaaaaaaaaaa! Huyo bro wa ukweli hana macheko na nyonyo
     
Loading...