Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

Discussion in 'Entertainment' started by sir echa, Nov 10, 2012.

  1. s

    sir echa Member

    #1
    Nov 10, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye walter chilambo aibuka mshindi Epiq Bongo Star search 2012, i can't believe this.
     
  2. N

    Nyokamzee Member

    #2
    Nov 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kiukweli jamaa ni mkaliii
     
  3. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Dah dogo kweli mkali mana alivoanza kwa misukosuko na kuwah kuwa kwenye denja zone lakin hatimae ameshinda.Pongez kwake
     
  4. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa mara nyingine tena, bongo star search wakosea tena kumpa mtu ambae kiuhalali hakustahili kushindi kwa sababu hakua na kipaji badala yake alikua anajitahidi tu kuimba na kumuacha binti salma kutoka zanzibar ambae kwa hakika alionyesha kipaji, na sio juhudi za kuimba pekeee.

    kama ambavyo mnaona matekeo yake mastaa wake wote hua hawatambi kwenye gemu. Napia huacha real singers wengi katika michujo yao, na kuchagua watu ambao hata haieleweki ni kwanini. Real wanauwa vipaji.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,148
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. N

    Nyokamzee Member

    #6
    Nov 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usilaumu saaaana tusubiri tuone ujio atakaokuja nao katika game.
     
  7. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekua nikufaatilia kwa muda mrefu, hawako realistic,pamoja na kua na kebehi kwa washiriki na kuonyesha wao kwa wao majaji kua hawako proffessional. Labda waseme kua Diamond ni mshindi wao. Maana hata yule alibino walio muacha na kumuonyesha leo. ni ushahidi kua walichemka. where is jumanne Iddi, where is Misoji etc. It is a shame.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,928
    Likes Received: 2,540
    Trophy Points: 280
    ...mnapiga kura lakini? . . .
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Nov 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,584
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi juma4 Idd yupo wapi?
    Nadhani kunahaja kujua washindi waliopita wanayapi wameyapata kutokana na hili shindano.
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa unatarajia nini ikiwa Jaji ni Master J ambaye hajui lolote kuhusu muziki isipokuwa ujinga wake wa bongo fleva
     
  11. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tangu alipoanza top 20 nilimtabiria ushindi sauti yake nzuri sana ila alikuwa mnyonge. Hongera sana Walter
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,178
    Likes Received: 1,700
    Trophy Points: 280
    Walter Chilambo amefanikiwa kuchukua shindi wa shindano la kusaka vipaji BSS kwa kuwabwaga wenzake watano ambapo nafasi ya pili imeenda kwa Salma yusufu na watatu ni Wababa mtuka ambapo wanandugu nsami nkwabi nafasi ya nne na Nshoma nkwabi nafasi ya tano.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,843
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mshindi wa kuiga nyimbo au mshindi wa kipaji cha kutunga na kuimba?
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nampongeza sana.
     
  15. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo mshiriki pekee niliyemtabilia ushindi... Kapata haki yake mnao laumu mnalaumu nini pale ni kura zetu tu
     
  16. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    Afadhari kashinda Walter kuliko angeshinda wababa ambaye walijitahidi sana kumpa promo wakati hata kuiga hizo nyimbo alikuwa anachemka. Nazid kufarah kuona pia Salma kawa wa pili japo kiukweli alistahili kuwa mshindi ndan ya wale top3. Huyu wababa hakustahili kuwamo top3, hapo alistahili Nshoma. Kwa maoni yangu, pamoja na kula za mashabiki, majaji kama kweli wanaweza wajitahidi kuangalia vipaji regardless nani anakula nyingi za wananchi. Hongera kwa SALAMA JABIR atleast anajaribu kuwa realistic
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimempenda sana Salma! she is very talented sweet young gyal! seems very humble too! bless her. I would love to see her

    performing at the Sauti za Busara.
     
  18. Mganji

    Mganji Member

    #18
    Nov 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Well done walter!
     
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa kila mwaka tunasifia ooh misoji mkal,pasco mkali,walter mkal bt at th end of the day wanadisappear...hakuna kipaji wanachovumbua bss wanachofanya ni kutafuta bingwa wa kukariri miziki ya wengine na kuitema kama ilivyo...so until watakapolitambua hilo watagundua true talents in music
     
  20. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,168
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Wote mbulula tu,hawa wanaoachwa wakiwa na vipaji ni wapi na mbna atuwasikii?akuna cha wakwanza wala wa 8,bss kwa ujumla wake ni mbulula. shndn mwnz mwsho wanacpy nymbo za w2 unategemea nini,ni kama mwanafunz alie zoea kuangalizia darasan,atafaulu vizur masomo yake lakn practicaly atakua hana k2,
     
Loading...