Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EATV waja na ze comedy search

Discussion in 'Entertainment' started by nronga, Jan 20, 2010.

  1. n

    nronga Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nasikia EAST AFRICA TELEVISION wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy karibuni, lakini watafanya search kwanza....mnaonaje hii wadau? EATV wataweza kutukimbiza nyumbani tena kuwahi kipindi?

    Wabishi na walioita habari yangu ya kiswahili ...EATV hawawezi..i hope mtameza maneno yenu...angalieni EATV muone promo ya Ze Comedy SHOW...RESPECT MAWAZO YA MWENZAKO

    NAWAKILISHA!
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nronga Junior Member
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Join Date: Wed Jan 2010
    Posts: 1
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    wewe umetumwa sio bure....

    nachukua fursa hii kukufahamisha hii ni nyumba ya wenye nazo upstairs

    so jipange kabla ya kuwasilisha sawa mkuu....amani iwe nawe!
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani! Hata hodi hakuna?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    1.Piga hodi kwanza...umeingia chumbani kwa mtu na kumkuta hajavaa..huh!

    2.Hiyo habari yako NI YA KISWAHILI ZAIDI, na wala haiingii kichwani kwa mtu yeyote!

    3. EATV+TBC1=MOTO +PETROLI...believe me!
     
  5. n

    nronga Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ningependa kuomba msamaha kuvamia tuu bila salaam,ni matumaini yangu wadau mtanikaribisha na muweze kujadili issue yangu niliyowakilisha....
    na ninapenda kuwaambia wadau siyo ya kiswahili kama ulisoma gazeti la Nipashe last week ungeona tangazo la EATV linalo sababisha tetesi hii
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    gone was the days of channel 5 comedy. now, futuhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!
     
  7. Kabota

    Kabota Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Uzushi huo, kwani post zote za humu zina salamu
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani hapa ni jamvini kila mtu ana uhuru wakujieleza kulingana na uwelewa wake na ss tujibu kulingana na uwelewa wetu peace to alll
     
  9. n

    nronga Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana nilivyo weka hii habari wadu walisema ni ya kiswahili! sasa sijui mtasemaje? matangazo yanarushwa EATV tayari mbona?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tuliza mzika greti thinka
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Join Date: Sat Aug 2009
    Posts: 16
    Thanks: 0
    Thanked 1 Time in 1 Post
    Rep Power: 0

    Huyu ndo ww? r u sure ur in the right site....think abt tht!
     
  12. n

    nronga Member

    #12
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zion, unataka kutuambia nini, hatuhusiwi kuweka issues hapa? wewe hauna tofauti na viongozi wa Africa au wabunge wa ccm wanao wania uongozi maisha yao yote. Kwa sababu umekaa around/ post more topics on this forum, u think u can judge other people. Changia topic if you cant kaa kimya
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Jifunze kueleza wewe!
    Ukisema wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy bila kuweka sawa unamaanisha ..akina JOTI&MPOKI ET AL!
    Sema kwamba wanatafuta watu wa kuunda kundi jipya la Ze cOMEDY!
    MBONA NI KITU KIDOGO TU, UNAJIUMAUMA NINI?
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uliweka kwa jina gani, maana nikicount una post nne na hii ndiyo ya kwanza
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bra PJ mbona Jumapili ya leo umekuwa mkali sana? I can see your new move. Keep it up bra, turekebishe pale tunapokosea
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Huyu ni kwamba anazidi ku'edit ileile thread yake ya mwanzo...kuku mgeni huyu, mbishi ka dagaa!..huh!
     
  17. n

    nronga Member

    #17
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa rekebisha, na kuelewa post yangu, watanzania ndiyo sababu atuendelei kutokana na watu kama wewe,
     
Loading...