Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EATV, 5 CONNECT: Mpenzi zaidi ya mtu mmoja ni umaarufu au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Oct 12, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kuna akina dada wawili wapo live studio wakitetea hoja ya kuwa na mpenzi zaidi ya mmoja. Mmoja anasema anao watatu ambao anawapanga na hawajawahi kugongana. Kuna mwanaharakati anapinga hii ishu ila inaonekana kama anazidiwa na hawa mabinti......wadau mna mtazamo gani?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa kweli nashangaa sana. yaani siku hizi wizi na utapeli umekua ndio ujanja hadi watu wanajivunia TV? alafu maboyfriend wake wakimuuliza alikua anasema nini TV atawadanganya tena eti she was acting just for the sake of the broadcast ila ana mmoja tu?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima kwa ajili ya kutoa pesa na matunzo, mpenzi wa pili ni Sharobaro kwa ajili ya kujirusha na starehe na mpenzi wa tatu ndio wa ukweli.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kuna mmoja anaponda kuwa mila na desturi kwa sasa hakuna kwa sababu watu wanafunga ndoa tayari wana mimba.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!! Hawa akina dada sijui wameokotwa wapi..
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa huyo wa ukweli ana kazi gani? au ni mapambo tu? na asiseme she has feelings for him coz utampendaje mtu alafu unamchukulia watu wa2 in addition? bora nisichangie tena hapa, nisije nikaonekana mi mjinga...
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tatizo ni kuwa aibu sasa ndicho tunachojivunia kwa sababu kwenye ulimwengu wa uzalishaji hatumo......................au tumebaki wachache sana na wazalishaji kamwe hawajivunii aibu yao..........
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Huu mchezo mi nimeanza kuushuhudia tangu nikiwa skonga. Nikiangalia wengi wao nilowaona wanafanya hivi yaani sioni sababu ya msingi zaidi ya tamaa tu!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kilichobaki ni kumwomba mungu atunusuru na hizi style mpya za maisha ya mapenzi zinazokuwa modifaidi kila kukicha,kama hiyo nayo ni hoja ya kutetewa tena hadharani kwenye tv inayoonekana africa mashariki yote,basi kila aliyesimama na angalie asidondoke!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Hali hii kwa kweli inasikitisha.......
     
  11. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Tuswali sana jamani dunia inakaribia mwisho
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    khaaa; anajigawaje sasa.
     
Loading...