Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Easy TV ni ya Ukweli au nao Wazushi!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by T3RN3K, Jul 13, 2011.

  1. T

    T3RN3K Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nataka kufungu Easy TV nyumbani lakin sina uhakika kama iko poa coz siskii ikiongelewa sana kama Star Times!!! naombeni ushauri wenu!
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wazushi na matapeli wakubwa walianza vizuri na channel nyingi baadaye ikawa inapotea mojamoja na hatimaye local zote zikapotea ukiwauliza wanatia longolongo nikaamua kuachana nao na hata kuna jamaa zangu walikuwa wanatumia wameshaachana nao. Na mashaka hata kama wanavalid license ya TCRA
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kuna jamaa yangu anayo anasema wakati wa kombe la dunia majirani zake washashangilia goli baada km ya dk mbili na yeye ndo anaona goli
     
  4. T

    T3RN3K Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah! thanx guys! yani ndo nlikuwa nataka kufunga kesho!! Kwa hyo whats da best: Star Times, TING and others which u know!???
     
  5. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,733
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ting wapo kikdini zaidi' ni channel za dini tu mambo ya intertein hamna kitu, startimes nawafagilia.
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tena Ting wanaonekana ni matawi ya juu kama DSTV, nao wamezigawa channel kwa mafungu na kila fungu na bei yake. Nakushauri kama unataka kwenda njia ya walala hoi bora nenda Star Times, kama fedha si tatizo bora ujiamulie kwenda DSTV moja kwa moja kwingine ni hadithi ndio nyingi.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Natumia Easy TV sasa kwa zaidi ya miaka miwili. Hawa wachina wapo safi sana na Antena zao zipo strong! Kuna jirani yangu ana Star times ni full chenga, halafu hapati local chanels!
     
  8. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    easy tv wapo poooa saaana..! asikudanganye mtu,,,,pia local channels zote zinaonekana..!
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    acha kudanganya watu, hzo chenga ww umeziona wapi na star times? mpotoshaji mkubwa, pia local channels zipo clouds, tbc 1 n2, channel10,
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Star times inakimbiza!.hii easy tv ndo naisikia leo.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hadanganywi mtu hapa, tunaongea ukweli uliopo! Jaribu kutumia Easy TV ujionee, yaelekea wewe ni mgeni wa ving'amuzi! Bythen, Star temes ni ya mwaka jana tu, wakati Easy TV ipo kwa more than 5 years!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah, huwa unaisikia na kuona Matangazo ya Startimes,. EasyTV hawajitangazi, wanafanya kwa vitendo! they have got what you need from your Television
     
  13. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmh, huu sasa ni ushabiki wa Yanga na Simba. Ni vizuri kwa muuliza swali kuangalia upande utakaompendeza, mengine ni ushabiki tu.
     
  14. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Labda kwa kuongezea ili iwe faida kwa muuliza swali, mimi natumia Star Times. Kwa channels za Bongo ambazo hazimo natumia antenna yangu ya zamani kwani sijaiondoa. Kifupi ni kuwa nimeunga king'amuzi kupitia AV jacks na antenna ya zamani kupita RF, sihitaji kuchomoa au kuchomeka waya ni kucheza na Remote tu. Nimeongezea hii kama itasaidia katika kufikia maamuzi yako.
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani Mnabishana KWA UMEME UPIIIIIIIIIIIII? TV imekuwa pambo la Show case...
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli aisee!hapo umeongea
     
  17. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu.
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Labda tujiulize uzuri unaoongelewa hapa ni upi?
    Wingi wa channel? ubora wa picha, au ubora wa channel zinazopatikana? au nini
    Upande wangu mara ya mwisho nilipo itumia Easy ilikuwa the best kwangu kwa maana ya kukamata channel zote local
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wakuu tuache ushabiki...Easy wapo muda mrefu na local channels zote..TBC,CH10,ITV,EATV,CAPITAL,STAR TV,,MLIMANI,CLOUDS na TVZ zinapatikana,pia international kama CNN,BBC Al Jazeera wamo,KBC,KTN,CITIZEN,UBC nk...pia ina channel za movie 5 na MTV musics,Dubai sports,Emmanuel TV etc..decoder ipi nyingine inakupa hizo channel zote kwa tshs 9,000 kwa mwezi?
     
  20. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani Easy Tv inapatikana baadhi ya sehemu za Jiji tuu kule sweken kama Kimara,Segerea,Kibamba nk hamna kituu,Mafundi walijaribu kunifungia siku mbili nzima wanashindwa kupata signals.
     
Loading...