Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Easter updates:

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by donlucchese, Apr 24, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    haya wakuu tupeane updates jinsi pasaka inavojiri katika eneo lako so far. Hapa home kwa mbaaali namwona bimkubwa kama anachambua mchele ivi,ooh yeas naona na dada wa kazi anakata nyama pale....
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Daah, kuna jirani hapa alibariki ndoa jana usiku wa Pasaka, sasa kuna ka-mbuzi nakaona pale wanachelewesha kukachinja. sasa sijui kama ni kwa ajili ya sherehe au kamenunuliwa ili kufugwa. Hata hivyo sichezi mbali!
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    All alone sababu ya kazi nimejikuta niko peke yangu mahali family nzima imeenda holiday!nilitakiwa niwajoin nimekosa ticket!ila nikichungulia nje kwa dirisha naona tunapambiwa nitajijumuisha na wengine badae
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Moshi mvua imenyesha, nimeshindwa kwenda kijijini kuwaona babu na bibi, nimehuzunika sana sababu nimesafiri kwa ajili yao!
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    ebu angalia wacje kukafuga ikala kwako
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Naona soda za wagen zimenunuliwa,kweli mgen njoo mwenyej anenepe
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    wakuu tumeamia ChitCHAT
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahaha hii kal...
     
  9. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Plau kwa sana...............Kijiweni wanaongelea match za wiki iliyopita. Napata wine na laptop yangu kimya kimya na JF
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Pasaka imetulia ile mbaya najisogeza,taratiiiiibu kwenye maeneo ya kujidai ili nikapate moja moto moja baridi
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    wali ng'ombe hapa ndo mpango mzima,jamaa wang kanipigia cm badae twende maeneo yakujidai
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mimi ndo naingia hapa calabash....anyone here?
     
  13. K

    KWELIMT Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    wa loliondo maeneo ya kujidai? we na mi 2 tunabanana q- bar,meeda sinza ndo maeneo ya kujidai,wenye kujidai wako sleepway,movenpick na kilimanjaro kempinsik na familia zao.yaani huoni kutoka kwako hadi upigiwe na mlalahoi mwenzako na mie?kama kweli mi na we tuko vizuri kuna haja gani ya kusubiri kuitwa na mtu?

    USIJISAHAU PASAKA J5 HAIPO

    Ndg yangu usijisahau matatizo ya maisha hayaishii leo,j5 tu tutaendelea na maumivu kwa kwenda mbele,kwa hiyo ile kidogo tuibalance kima cha chini hadi mwezi mei mwishoni ,tutafika?
     
  14. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    well spoken mkuu,hapa naelekea kuchill maryland kama hamna ishu ni legho
     
  15. M

    Mlabondo Senior Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ku enjoy sikukuu yeyote ni to do what you will enjoy and if possible to make other people enjoy too. Ni mechinja ka mbuzi nimegawa kanyama kidogo kwa majirani nyingine nimechoma. Nina hisi tume faidi.
     
  16. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    aiseee,kuna dada yuko meza ya pemben ye2 hapa ni balaaa. Mweh? Mayo nene nacha
     
Loading...