Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

East africa forum

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Dec 15, 2009.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mwambangoma huvutia kwake jamani,ivi kwa nini tusiwe na segment kaa michango/post za East Afrka.
    Si unajua kwa sasa tumekuwa jamani ata Mwalimu alisema umoja ni nguvu utengano ni uzaifu!
    Nawakilisha hoja!
     
Loading...