Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

East Africa Community

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Nyati, Sep 12, 2012.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    kuna jamaa yangu ameitwa kwenye round ya pili ya interview EAC sasa wamempa fomu ajaze pamoja na mambo mengine Mshahara anaohitaji. Anaomba ushauri wa range kwa mtu mwenye Masters Degree, nafasi ni ya officer na Masters degree ni moja ya vigezo. Kama kuna mwana JF huko basi atujuze.

    Natanguliza shukrani za dhati

    Nyati
     
Loading...