Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Earphone za Blackberry zinahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by baraka607, Dec 9, 2011.

  1. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo vp wakubwa' natafuta earphone za blackberry na ni zile za pin kubwa. Mwenye nazo anichek kwa PM na bei yake anitajie.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Blackberry inatumia earphone za kawaida. Nenda kwenye maduca ya vifaa vya muziki hata kwa wamachinga zinapatikana pia. Kama upo dar nenda posta mpya, kila mmachinga pale chini anazo
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mkuu bwana ..ninazo oroginal hazitumiki uje uchukue tu bure..ntakuwa calabash mida ya saa sita....namba yangu si unayo ni text basi..
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ina maana wewe shaba? Mbona watoa tu bure?
     
  5. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hayo yako bro.
     
  6. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahaha poa bro ntakucheki mida basi. Afu ule mzigo ukiingia jpil ntakustua! Shukran sana!
     
  7. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mzee me nilikua nataka original kabisa lakini si ishu nimeshapata. Asante kwa ushauri pia!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaa Rejao niombe radhi tafadhali...mie nimepewa bure basi nami natoa buree ati..
     
Loading...