Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EAC Patner States Medical and Dental Council Yaagiza IMTU Kifungwe mara Moja!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by analysti, Sep 26, 2011.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    View attachment Tanzania.pdf

    EAC Patner states Medical and Dental Boards Ilifanya Ukaguzi katika vyuo vinavyotoa Fani za udaktar MD na DDS katika nchi wanachama hapo mwaka 2009. Katika Report yake Council hiyo Imeiagiza wizara ya Afya kwa kushirikiana na waziri wa Afrika Mashariki kuhakikisha chuo cha IMTU kinafungwa mpaka kitakapo meet the minimum requirements.

    Sasa hawa wahindi walivyobobea kwa rushwa mpaka sasa chuo bado kinaendelea kuchakachua taaluma ya Afya, huku wakiwatoza ada vijana wetu kwa USD ambazo ni shurt ziwe deposited bank of INDIA.

    Jisomee mwenyewe report hiyo hapo juu (Tanzania) section 3.1.3
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sas mkuu inakuaje na wale waliokwishagraduate?watafutiwa vyeti vyao au?
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Kwa hao, makosa yalishafanyika tayar, inabidi wafanye kazi under observation, lakini tusiendelee kuharibu zaidi!!
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Mhh.... kazi kweli kweli
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2014
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nitarudi baada ya kuisoma hiyo report
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2014
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Hii nchi imeoza....sijui tushike wapi!!! .......wahindi full magumashi...

    Hii thread ni ya mwaka 2011
     
  7. b

    bategereza JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2014
    Joined: Dec 26, 2013
    Messages: 3,339
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Africa mashariki mnamjua. anawania kumrithi baba R. Wahindi ndio waliobobea kwa rushwa unategemea nini ? Graduates wengi wa IMTU ni makanjanja lkn hawawatibu viongozi. viongozi wetu wanatibiwa A. kusini na Ulaya. Acha Mtz aendelee kupata maisha mazuri kwa tiba ya makanjanja wa imtu. Na hii kesi mark my words baada ya wiki hii hutaisikia tena.
     
  8. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2014
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi ya kitu kidogooooo
     
  9. n

    nyabhera JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2014
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    aisee.

    taarifa ya zamani wataalam hao walipendekeza taasisis hiyo ifungwe ona walioyafanya leo.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2014
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Aisee ............
     
  11. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2014
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi hii Nchi naishangaa sana, haiwezekani mtu ana dv 3 or 4 akasomee Degree of Medicine, ni ujinga sana. A doctor must be very bright siyo hawa wa kwetu.
    Hivi ni radhima kila chuo kitoe madakitari!
    Nchi imejaa wasen.. Na viongozi wake makanjanja tu.

    Tukio kama hili is very sharm to Tanzania mapicha yanasambazwa sna. Liraisi letu nalo liko Songea sasa hivi na hakuna kitu limesema about this issue. Viungo vya binadamu I don't think if is a joke

    Mnisamehe nahasira sana na hili linchi, ujinga mwingi sana aisee
     
  12. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2014
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ni Rushwa kwa kwenda mbele. Nchi ambayo maporisi Mabosi wanavitambi aibu sana. Corrupted country, Corrupted Country, Corrupted Country,
     
  13. b

    bategereza JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2014
    Joined: Dec 26, 2013
    Messages: 3,339
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nchi ya watu wadoooogo. ukitaka chai nenda Njombe. ukitaka kahawa nenda moshi.
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2014
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,689
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    ,,,.,JK aondoke tu, tuu...enough is enough.
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2014
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,328
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Aisee watanzania ni wapole ili na wapenda amani..ili nalo litapita.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2014
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Kumbeeee.....
     
  17. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2014
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 11,785
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Wanatumia mda mwingi kuhangaikia madaraka sijui mateam ya uraisi wakati mda bado mwaka mzima watu hawafanyi ya umuhimu kutumia siasa na kuhangaika na upinzani what a shame vitu.vya msingi kama elimu afya hatufatilii kuendekeza upuzi tu
     
  18. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2014
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukiwa CCM lazima uwe mjinga
     
  19. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2014
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 36,443
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    duh kazi kweli kweli na Hawa wahindi hawafai hata kidogo
     
  20. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2014
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi kwanza hivyo viungo walipata wapi? Je ndugu wa hao marehemu walijua juu ya viungo vya wapendwa wao viliondolewa???
     
Loading...