Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EABL Wanataka kununua Serengeti kwa udi na uvumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MtuKwao, Nov 23, 2009.

  1. M

    MtuKwao Senior Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 7, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kwamba EABL (Kenya) wanatamani sana kuinunua Serengeti, ambayo imneweza kutoa ushindani mzuri sana kwa TBL pamoja na kwamba ina brand moja tu ambayo ni popular.

    Kuna tetesi pia kwamba TBL wameiga formula ya Serengeti yanye wanywaji wengi na kutoa Ndovu Premium ambayo wanywaji wanasema ni Serengeti kwa jina jingine.

    Kuna tetesi pia kwamba TBL wanagawa kreti za bure kwa mabaa yatakayokubali kutouza bia ya serengeti!

    Wenye ukweli watueleze.

    Kama Serengeti wanataka mtaji, wauze hisa kwa watanzania.
    Kama TBL wanafanbya mchezo mchafu ili wabaki wenyewe, Serikali ishauriwe kuingilia kati kulinda ushindani na ajira za watanzania ...
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ungesema mapema basi kuwa ni Serengeti beer.

    Walevi utawajua tu.....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mhhh.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280

    mizungu sio mijitu mizuri hata kidogo..]
    geeorge and dragon hawauzi serengeti kabisa...
    Kisa kiwanda cha wadosi.....
     
Loading...