Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EA Radio:"JCB tunampa Msela [Joshua Nassari] Big Up!!!"Hiki ndio Kizazi Kipya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by DSN, Apr 2, 2012.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Leo nilikuwa nasikiliza kipindi East Africa Radio ambacho kinaendeshwa na Misago,alikuwa anafanya mahojiano na Msanii maaarufu kanda za kaskazini JCB,kuwa anaionaje hali ya Arusha na maswala mazima ya uchaguzi na maendeleo yake.Katika kuonyesha kweli tulipofika ni zama nyingine JCB alisema hali ni shwari baada ya uchaguzi na kuwa wanampongeza Msela [akimaanisha Joshua Nasari].

    Hakika nilichokiona ni picha tofauti sana ambayo imezaa kuwa tuko zama za kizazi kipya na kina lugha yake ambayo Joshua Nasari anaijua na kuiongea yeye na vijana wenzie yani mpaka JCB anajisahau huyo anamwita MSELA [ni mheshimiwa mtarajiwa]. Ama kweli hizi ni zama nyingine kabisa na kila zama na vitabu vyake.
     
  2. F

    FEISAL ABDUL-pro New Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes now we taste the changes let stand up for our rights to select representative ameen..!
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama ni msela atabakia kuwa msela tu .'msela ni msela mbunge/muheshimiwa jina'
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Mbona ushangai Joseph Mbilinyi kujiita Sugu/Kinega?....
     
  5. n

    nketi JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaume kazini.
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    JCB-JESUS COME BACK huyu msanii ni wa miaka mingi sana lakini kutokana na mafisadi kama clouds fm amejikuta hapewi fursa...hongera nasari aka dogo janja
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mambo ya pipo pawa
     
  8. M

    Majanga New Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JESUS comes BLAcK.... alunta continua.....
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huu umungu wanaotafuta viongozi wetu ndo unaowafanya wakifika majimboni wanaishia kwenye magari na kutoa mikono tu baada ya hapo uchaguzi ujao inakuwa shughuli.
     
Loading...