Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

E Mwl Nyerere amka wanao tunaangamia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIBURUDISHO, May 25, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF hakika ninayafikiria baadhi ya mambo yanayotendeka humu nchini sasa nikiwakumbuka marehemu mwl J Kambarage Nyerere,E Moringe Sokoine na wengine waliokuwa na mapenzi mema na taifa letu hakika machozi yananitoka.Pia najifananisha na watoto waliofiwa na wazazi wao wamebaki yatima malezi wanayoyapata sasa ni ya manyanyaso tupu.Hivi kweli Tanzania ya sasa kweli ndiyo ile niliyoiona kipindi kile cha vita ya Idi amini wananchi walikuwa na mapenzi mema na taifa lao pia kwa majeshi yao ya ulinzi,wananchi walikuwa wanachangishana vyakula,ngombe, damu kwa waliokuwa wanaumia vitani tofauti na sasa hadi inafikia wananchi wanajenga uadui na serikali yao E mungu waongoze viongozi wa nchi hii warudi katika misingi waliyoiacha waasisi wa taifa letu ambao waliikata misingi mibovu ya matabaka ya walio nacho na wasiokuwa nacho.
     
  2. A

    Albimany JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ili aje atuangamize tena? fikra zake ndio zimetueka hapa leo!
     
Loading...