Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

e-mail ya balozi wa Tanzania Ufaransa yaibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by J4MAYOKA, Aug 17, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    espionage au?
    [​IMG]




    MICHUZI: Jihadhari:email ya balozi begum karim taj imeibwa
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Oh Tanzania ni kawaida kutokuwa na tahadhari kabla na hata baada
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Email zenyewe Ikulu wanatumia yahoo, ubalozini unategemea nini?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Huyu Michuzi hivi hakuna watu wa kumshauri kwamba hata kama ni uroho wa hela za sponsors kuna namna ya ku design blog isiwe that much of an eyesore?
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,623
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    email emaibwa?Kivipi sasa?wameiba password na kubadili akashindwa ingia au ?
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na mimi nina swali hilohilo!
     
  7. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpiga picha wa Ikulu ndivyo alivyoandika kweny blog yake
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watakuwa wanamaanisha password.
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee baba yangu hapo cha ajabu nini!?????tunaibiwa madini sembuse hicho
     
  10. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Umemaliza kila kitu mkuu. Haya mambo ya kuibiwa password ni ya longtym mno, huyu mama nawasi wasi na uwakilishi wake wa Tanzania. Haiwezekani ofisi nyeti kama hiyo uibiwe email password, au wenzetu wanachukulia nyazifa walizonazo ni kama monitress wa darasa shule ya msingi? Au kwa sababu ni za kupeana kishikaji ndiyo maana hakuna umakini wowote?
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo email nataraji ni ya kiofisi na sio binafsi. Kwa sababu kama ni binafsi sielewi kwa nini amejaza mi-vyeo hapo.

    Ila sitashangaa kusikia hana emails tofauti kwa mambo binafsi na ya kiofisi na sitashangaa vile vile kusikia email binafsi anajaza vyeo vya kiofisi
     
  13. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umewahi kutembelea blog ya Le Mutuz?
     
  14. Mia Mia

    Mia Mia New Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza na hizo adverts zake zina rangi za hovyo mpaka zinaharibu macho. Atafute watu wamshauri upya kuhusu hii blog yake na jinsi ya muonekano. It is too much.
     
  15. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this should be interesting'

    naomba link

    Le Mutuz is slowly becoming my favourite na hasa hiyo I dont give a F attitude yake

    mtamchukia wee yeye wala hata habari hana
     
  16. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii hapa
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata mimi jana nilipokea email ya mtindo huo kutoka kwa mtu ninayemjua.
    Ukipata emeil kama hii toka kwa mtu unayemjua, potezea:
    Au tahadhari hii, jihadhari nayo, usi"UPGRADE":

     
  18. R

    RicHai New Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama kakaa vizuri sana. anatamanisha mbaya ni lazima iibiwe we si unamuaona jinsi alivyo noumer
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,623
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    hawa ni wale watumiaji wa computer ambao huwa hawakujalia jua misingi midogo ya kuwa kutumia computer safely. Yaani kama kujua jinis ya kulog off/sign off kabla ya kuondoka, kutotumi kila computer linapokuja suala la emailing tools. Hawa hawa huwa wana press okay kila message inyo pop up ,iwapo inakwenda.Huwa hawapendi uliza watu wajuao vitu pale wanapohisi kuwa kuna kitu awajui.Sasa kama wao huwa wanauliza hawa wajomba na wapamabe wadhaniao kuwa ni wajuaji then wana issue.Huyu mama inaweza kuwa huwa anakubalia tuu ili awahi inbox pale browser inapomuuliza kama anataka passoword yake ihifadhiwe katika browser.Sasa kama alifanya hivyo halafu baadaye akaona kuwa Laptop yake imepitwa na wakati na hivyo atumie hele ya serikali kununua ingine ya kujionyesha mbele ya watu,huku akimpatia wanaomzunguka katik kula nchi na wao wakaingia nayo uraiani.Basi kuna mengi mama keshapoteea nchi, na mengi zaidi mama hajui kama kapoteza kwani kama kichwa yake ni ile kwamba kufunga browser ndio kutoka, upress delete ni kufuta file katika windows, na msahuri wake wa IT anaamini kuwa kuwa kufuta katik recycle bin au kw SHIFT+DEL ni kupoteza file kabisa,au kuwa na antivirus yenye updates ndio kuzuia kila virus na trojan basi kuna Issue.

    Kuna wabongo kibao wapo katik office muhimu hawana elimu ya msingi ya security katika computers.Kuna kipindi hapo Bongo Computers za serikali zilikuwa zikiuzwa katik auction zikiwa na hard Disks zake.Au hata kupelekwa kwa kiongozi na kiongozi kuzitapanya kwa jamaa zake.Mwenye akili anaweza ona jinsi walivyokuwa wakijianika.Hivi bado wanafanya hivyo tuje anzisha deal ya kutafuta data.
    Teh teh....nchi ya wenda mashetani kama si wenda wazimu.
     
  20. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,623
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    sasa si wa waifute km si mojawapo ya public domain.Na pia kama ni public bado anaweza wasilisha kwa wahusika Yahoo,Google office za France au hata UK with evidence kuw ani yake kwa kutaja hata emails chache zilizopo ndani na info kidogo watamsaidia reset.
     
Loading...