Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

E mail tatanishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitia, May 20, 2009.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimefungua inbox yangu na nikakuta hii email. Baada ya hapo ilipelekwa moja kwa moja kwenye spam bin. Kama ukipata kama hii, tafadhali fanya hivyo hivyo:

    Hello dear new friend.
    Glad that I'm just browsing now in the Internet and found your profile and i was much feelings over it,I'm miss Rose khalifa by name,please i will like us to hold a good relationship with a real love,I'm happy to look at your profile today ,you sound so gentle to me that was the reason why i fall very much interested in you,contact me personal with my private box (
    rosekhalifa2006@yahoo.com) for more introduction also i will sent my pictures to you so we can know more about each other,i will be happy to see your mail my dear,age or colour even distance can't deny any genuine love,so please lets give our self a trial,thanks till i hear from you,
    miss Rose
     
  2. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehe eeeeeeee! Niliwa kupata e-kutoka kwa huyu nilipojaribu kuchat naye akasema yeye ni mkimbizi yuko kambini senegali na ni yatima lakini baba yake ameacha pesa nyingi nimsaidie ziingie kwa a/c yangu then mambo yetu yatakuwa swaafi. Nilipoendaenda naye ikafikia mahali mimi nilitakiwa nitoe pesa (dollars) nyingi tu ili tufanikishe fund transffer hiyo. Na hapo ndipo niliposhtuka kuwa kuna mchezo mchafu na nitakuja lia mbaya.

    Huwezi amini atakupa mpaka contct za wanasheria na utawasiliana nao na hao ndiyo watakao hitaji hizo pesa.

    Take care ndugu.

    Ninakuhakikishia e-address iliyokuwa ikitumiwa ni hiyohiyo.
     
  3. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante Kka Mkubwa. Kwa kawaida huwa sijibu e mail kama hizo. Nilikuwa natahadharisha tu, maana dada yangu ameshatapeliwa euro nyingi baada ya kuambiwa kuwa ameshinda lotto.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna moja kama hiyo, baada ya kumjibu alikuja na maneno kibao ya mapenzi na picha tele, awali alisema yupo Paris, lakini kwenye majibu yake akasema yupo Russia mikoani.

    Baada ya barua kama nne ambazo zote alikuwa akijielezea yeye mwenyewe, akatoa wazo la kukutana nami. Mimi nilishangaa sana inakuaje akutane nami ilhali hajui chochote kuhusu mimi, hata hivyo nikamwambia hakuna tatizo lolote tunaweza kukutana.

    Hapo ndipo nilipokuja kujua kwa nini anataka nikutane nae. Aliniomba nimtumie pesa za maandalizi ya safari yake pamoja na nauli.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,114
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaaa...Wanaija kiboko aisee
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah, Wapopo hao!!
     
  7. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima ataanza na story za mapenzi na kucctiza sana kwamba umsaidie ili atoke kwenye shida na aje huku mle raha pamoja anakupa na namba ya simu ya father fulani eti ni kiongozi wa kambi hiyo.
     
  8. K

    Kelelee Senior Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hii iko siku nyiiiiiiiiiiiiiiiiingi and its the same bull sh**t. Huwa anavizia wanyonge wenye tamaa na hela wasizozitokea jasho hehehehe....mimi nilimjibu nikamwambia hizo hela agawane na ndugu zake........hakunijibu tena. BEWARE PEOPLE
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Just this April alifanya mawasiliano na mwenzangu ofisini akijitambulisha kwamba yuko

    IVORY COAST, hadi wakatumiana picha kibao, na akipigiwa simu anapokea. Jamaa

    aliliwa vocha hadi tulipomstua kwamba ni "fake Pastor", ndo akastuka!
     
Loading...