Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

E-learning in tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chilubi, Oct 26, 2011.

  1. c

    chilubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi jamani TZ kuna e learning? Km ipo ni wapi wanasomesha? Na vp utambulisho wake, inatmbuliwa na waajiri na serikali?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu fatilia zaidi maana ya E-learning na uedit hiyo post yako. Kwa jinsi nilivyokuelewa, unafikiri kwamba e-learning ni fani kama ilivyo kwa wahasibu na wengineo.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    huo ni mfumo wa kufundishia, pale UDSM ilikuwa inafanyika Coet kabla ya kufungua ile Virtual learning centre, ambayo haitumii tena e-learning.
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E- Learning kwa sasa inatumiwa sana na Open University,ukifungua web yao yana catgory hiyo ambayo wanatumia moodle system,lakini muanzisha mada sina hakika kama ameperuzi vizuri maana ya e-learning.
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hiyo sehemu ya Virtual Learning ipo wapi?
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu ipo hapo udsm, wanatumia moodle pia japo implementation bado ni tatizo.
     
Loading...