Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

e-learnig Africa - WATANZANIA TUMEFAIDIKA NINI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dostum, May 31, 2011.

  1. d

    dostum JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Nilipata nafasi kama supporter kwenye mkutano wakimataifa ulifanyika dar es salaam ujulikanao kwa e-learning africa na katika tathmini yangu kwa machache niliyoyaona ni kama haya

    fursa ya kuona teknolia mpya ya mawasiliano inavyoweza kusaidia nchi zinazoendelea ikiwemo tz

    idadi kubwa ya walioshiriki ni kutoka kenya, nigeria, uganda .................................................. na idadi ndogo ya facititator na participants wakitz.

    lakustaajabisha ni jinsi wanausalama wetu walivyokua wakiwaziwia wananchi kuangalia maonyesho ya bidhaa ambayo yalikua (bure) free kwa mtu yyt. kwa kile walichokiita lazima uwe na kadi maalumu (beji). nilipata nafasi yakuwaulza waandaji ambao asili yao ni kutoka germani kwanini wamewapa wanausalama wenu masharti magumu.

    alinijibu ivi nanukuu "Hatujawapa masharti hayo ya lazima kuwe na kadi maalum, maadam umekaguliwa unaruhusiwa kuingia. Na tumefanya mikutano mingi ya aina hii nchi nyingi za africa lakini kwa tanzania kwenu ni special case.

    WATANZANIA TUBADILIKE
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwetu ni special case..!
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    special case kwa kuwa wengi walikuwa vibaka
     
Loading...