Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

E L alishinikiza Dr Batilda kugombea jimbo la Arusha mjini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Nov 6, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inasemekana mh sana EL(EDO LO WASAA) alipendekeza na kuwahakikishia wana chichiem jimboni Arusha mjini kuwa mwanamama huyu angepita kiulaini.
    Ubaya wa tetesi hizi zinatokea bar moja maarufu mkoani Arusha.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    baa ipo hiyo?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    arusha night park
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    ukweli ni kwamba alikuwa anampa kila aina ya sapoti yaani kama ni garama za uchanguzi basi hapa arusha zitakuwa juu sana kwa upande wa CCM..
     
Loading...