Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

E kibinda nkoe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kipindupindu, May 17, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba maana ya maneno haya.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Toleka kibinda.....maboko likoloo
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapa ndo umenichanganya kabisa!preta hebu niambie eti nasikia maana yake ni makalio makubwa?!
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    So wat?
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha unoko!just want to know
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    pona nini kipindu.....makambo ezali minene?
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani nikisikia haya maneno nahisi ni tinginya flani hivi.maana yake nini jamani?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    bana ba zambe balobi mingi....
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Preta inaelekea unayo kibinda nkoe wewe!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    aaah....solola bien, pesa mbongo.......
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbongo nangai!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Preta naona huwa unatubandikia maneno au majina ya nyimbo za Ki-Congo, hahahahaaaa......


    Makambo ezali Minene -- Matatizo yangu makubwa (Makambo ni mambo na minene ni Nene au Kubwa)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu nisaidie naona preta kaamua kuninyoosha tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Daah nyi watu mnanikumbusha mbali sana aisee. Enzi za Diamond Sound pale Silent Inn Mwenge/ Mlalakuwa
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ha ha ha......hakuna hata moja ninalolijua hapo.....sina hata sababu ni basi tu
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimekumbuka mbali ila maana yake sijui naona warembo walikuwa wanaonyesha wowowo tu.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kama ungelijua ni wiki jana tu nilikutana na Mcongo na ndiyo akaniambia maneno hayo maana yake ni nini?

    Ninachofahamu hadi leo ni "Kasongo yeye, Mobali nangai" ikiwa na maana "Kasongo rudi nyumbani"

    Kwa sasa kuna huu wimbo wa Mpiana wanasema Mpunda ikiwa na maana ya Sex. Mpunda kwa Kilingala ni Farasi na Congo ni kama Uchagani tu, ukimkuta Mwanamke au Mwanaume, unarukia na kuanza ku-ride farasi wako. Na Wacongo wanapenda Farasi kuzidi hata gari. Ndiyo maana jamaa wanatoa swali kuwa "mnataka Motokaa au Mpunda?" Binti anamrudishia jamaa funguo za Bentley na anasema yeye ni Farasi tu...... hahahaaaaa :)

    Kama speed yako ya Computer ni ndogo, usifungue maana hii Video ni HD kwa hiyo inataka speed kubwa ila quality yake, mhhh....


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ahhh, jingine ambalo pia ni tittle ya wimbo ni huu unaitwa BINA NA NGAI NA RESPECT ikiwa na maana ya "Cheza na mie kwa adabu."

    Bibie naona alikuwa kasogelewa na homeboy NN aka Toto Tundu likaingia kamguu kama kwenye Lambada hahahaaa :)

    Ila hebu mcheki Dogo huyu akitesa na hicho kibao cha zamani ambacho wakati kinaandikwa na kuimbwa, baba yake alikuwa hata hajabarehe....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nateseka kwakuwa jf naingia through internet cafe na via mobile.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Daaaa, kweli mkuu wangu pole sana. Kama ningepewa simu nitumie basi ingelikuwa kasheshe....

    Ningelikuwa natembea hata 5 km kwenda kutafuta mtandao wa kuvuta kwa bei nafuu......

    Nakumbuka miaka ileeee nashinda uwanja wa Sabasaba kuangalia kama banda la Posta wataonyesha Video Clips za music. Kila nikitoka nahakikisha si zaidi ya dakika 20. Wanaonyesha na wakijisikia tu, wanakazima any time without warning.........

    Heri ya nusu shari kuliko shari kamili. Kuna siku utakuwa na Ki-Pad chako au Ki G-String cha Laptop yaani NETBOOK. PAD kwa sasa zinashuka bei saana ukiingia kwenye EBAY.COM bei zake zipo za nafuu hasa kwa watengenezaji wasiojitangaza sana na Wachina.
     
Loading...