Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

E-Coli: Gonjwa hili bin mchwa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by m_kishuri, Jun 6, 2011.

  1. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    nb: tumuombe muumba atuepushe mbali na hili zimwi E-Coli Bacteria.
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mungu ameisha kuepusha.

    Kawaweka E.coli kwenye utumbo wako mkubwa, na hawakupi shida yoyote.
    Halafu katupa akili na elimu-ukila chakula ambacho kimefikiwa na uchafu wa kinyesi cha binadamu au mnyama, utapelekea E.coli kwenda sehemu nyingine ya mwili ambako wataleta madhara..
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    hizo kwenye picha ni nini, ndio bacteria wenyewe au.
     
  4. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli E. coli wako wengi sana kwenye utumbo mkubwa wa binadamu na hawaleti madhara yoyote. Wako kule kama 'normal flora'. Ni kweli wakitoka kwenye utumbo na kwenda sehemu nyingine ya mwili kama vile kwenye njia ya mkojo wanaletta madhara. Lakini kuna strains chache za E. coli zinaleta madhara kwenye utumbo. Hizi strains zinaitwa Diarrhoeagenic. Ziko aina 6: Enteropathogenic, Diffusely adherent, Enterotoxigenic, Enteroaggregative, Enteroinvasive na Enterohaemorrhagic. Strainya E. coli iliyoleta mlipuko wa ugonjwa wa sasa ni Enterohaemorrhagic ambayo ndiyo ya hatari sana kuliko strains nyingine. Kwa kawaida E. coli "hazaliani" nje ya mwili wa binadamu. Kwa hiyo binadamu wanambukizwa E. coli baada ya kula kitu kilichochafuliwa na kinyesi cha binadamu muda mfupi uliopita.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmh hii ingekwenda JF Doctor
     
Loading...